• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UCWEB 7.0

RACKQUAN

Bác Tám già muốn nghỉ hưu,trăm sự chúng tớ nhờ NGUYENTRANDUNG,VOKHANHYEN và các cao thủ khác Việt hóa giùm.Ngày nào cũng lượn forum chực ăn sẵn mà chẳng thấy

manhtu

Thêm font china vào chậm hết cả máy, muốn dùng cũng vất vả
Posted via Mobile Device

loveandlove

Posted via Mobile Device
Cho em hỏi đây là bản beta hay chính thức vậy. Chưa có server En nên chắc các bác ãy ko hào hứng :D

TruBic

Well-Known Member
Posted via Mobile Device
Cho em hỏi đây là bản beta hay chính thức vậy. Chưa có server En nên chắc các bác ãy ko hào hứng :D

đây chỉ là bản beta thử nghiệm trên V2 thôi bạn
trubic cũng muốn VH nó nhưng là beta với china nên cũng ngán lắm

Copekeomut

Posted via Mobile Device dung thay hay ghe nhung mut hay pj.Out lam'.Hem pjt taj sao.Xl mod mut' on bang dt.K0 vjet dau dc.

JuRay-Duan

Posted via Mobile Device dung thay hay ghe nhung mut hay pj.Out lam'.Hem pjt taj sao.Xl mod mut' on bang dt.K0 vjet dau dc.

Cài font đa ngôn ngữ vào, tắt hết các ứng dụng khác khi duyệt web xem có còn bị out nữa ko?

hunterviet

Well-Known Member
Kể ra bản này mà có sever ENG thì mình text ngay, nhưng lại tiếng Tàu, sever Cá Tàu, hix

langtu13493

Posted via Mobile Devicetheo mjnh thay sever chjna load nhanh hon en nhju chax do gan vjet nem hon.Sr dag dung djen thoaj on

ngocthanhdhgtvt

Posted via Mobile Devicetheo mjnh thay sever chjna load nhanh hon en nhju chax do gan vjet nem hon.Sr dag dung djen thoaj on
ngày xưa 7610 của mình vẫn còn fw chine cài các ứng dụng tàu vào chạy ầm ầm, và công nhận là sever chine hơn anh chứ vì con ruột nào mà chả khác con ghẻ chứ với cùng bà mẹ
Chú ý mềm này hôm trước đã nhắc nhở(2 lần) về vấn đề dấu tiếng việt của bài viết rồi mà vẫn không chị cài bộ gõ mà cứ lấy lý do online mobile là không thuyết phục nhé, kiểu này Mod cho ăn kiên vài tháng nha bạnX-(

manhtu

UC 7.0 EN, server hình như vẫn là China
Không hiểu mấy bác Tàu sửa cái gì mà cứ phải cài font Tàu mới dùng ngon được. Nản!

Chỉnh sửa cuối:

Copekeomut

UC 7.0 EN, server hình như vẫn là China
Không hiểu mấy bác Tàu sửa cái gì mà cứ phải cài font Tàu mới dùng ngon được. Nản!
Posted via Mobile Device thank anh manh tu. Nhu*ng c0n 1 l0j tu.Out la sao a.Mut c0a' font chjna cua anh tu ruj muh.

thamky

Posted via Mobile Device thank anh manh tu. Nhu*ng c0n 1 l0j tu.Out la sao a.Mut c0a' font chjna cua anh tu ruj muh.

mut viết phong cách 9x,tiếng việt không dấu.cảnh sát đang đến kìa.mút del bản china củ rồi install lại xem=D>

Copekeomut

mut viết phong cách 9x,tiếng việt không dấu.cảnh sát đang đến kìa.mút del bản china củ rồi install lại xem=D>
Posted via Mobile Device mut xin l0j~ban quan?Trj nhoa! Mut on = m0bj hem vjet dc tjeng' vjet c0a' dau'.Huhu.Dung unjkey thj hay bj fajled lem'. Mut dang dung ban ucweb 7 cua? Anh manhtu up.Hjhj.Su0ng' wa'. .L0ad trang nhanh h0*n. Menu eng, k0 bj out nua~.Hjhj.Thank anh manh tu nhjeu. Tjec la tren m0bj em hem click thank dc.

ngocthanhdhgtvt

Posted via Mobile Device mut xin l0j~ban quan?Trj nhoa! Mut on = m0bj hem vjet dc tjeng' vjet c0a' dau'.Huhu.Dung unjkey thj hay bj fajled lem'. Mut dang dung ban ucweb 7 cua? Anh manhtu up.Hjhj.Su0ng' wa'. .L0ad trang nhanh h0*n. Menu eng, k0 bj out nua~.Hjhj.Thank anh manh tu nhjeu. Tjec la tren m0bj em hem click thank dc.
Posted via Mobile Devicedùng bản 7.0 này mà down bộ gõ tiếng việt bên box ứng dụng việtt hóa về mà gõ tiếng việt nhé bạn, lấy lý do online mobile là ko được nhé

Copekeomut

Posted via Mobile Device dạ vâng. Em cũng cóa nhưng chỉ là khi gõ bằng unikey em hay bị out thui. Mut xin lỗj nha!

manhtu

Mọi người cố gắng viết tiếng Việt đọc cho dễ nhé.
7.0 CHI thì vào đc lần đâu lần sau vào là bị đẩy ra. 7.0 EN thì vào vô tư, chỉ có điều là khi đang vào 1 web bất kì nào mà ấn phím 0 để quay về home page thì sẽ bị out ra vì ko có font China( điều này thì cũng ko sao, ta có thể ko ấn phím 0 nữa).
Home page tiếng Việt của 6.3 không dùng được cho 7.0 nhé.
Tiếng Anh rồi nên ai cũng có thể dịch ra Việt 1 cách dễ dàng.