• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UCWEB 7.0

ngocthanhdhgtvt

Test rồi anh ạh, tốc độ ko bằng 6.3 , test trên 2 máy 7610 với phương pháp test chéo anh ạh. Chắc phải đợi bàn chỉnh thức vậy, tính năng 7.0 thì quá pro nhưng vẫn chưa ổn định. Chắc phải cài lại 6.3 dùng, huhu

Copekeomut

Posted via Mobile Deviceem thì lại thấy kái 7.0 anh tú up ổn hưn. Tốc đô thì cũng tùy mạng thui. Nhưng choa em hỏi tại sao lúc trước em dùng 7.0 chjna đăng nhập vào www.yahoo.com và lopgin bình thường còn khi cài kái của ank tú thì lại k0 login đc?

JuRay-Duan

UC 7.0 EN, server hình như vẫn là China
Không hiểu mấy bác Tàu sửa cái gì mà cứ phải cài font Tàu mới dùng ngon được. Nản!

Test rồi anh ạh, tốc độ ko bằng 6.3 , test trên 2 máy 7610 với phương pháp test chéo anh ạh. Chắc phải đợi bàn chỉnh thức vậy, tính năng 7.0 thì quá pro nhưng vẫn chưa ổn định. Chắc phải cài lại 6.3 dùng, huhu

Posted via Mobile Deviceem thì lại thấy kái 7.0 anh tú up ổn hưn. Tốc đô thì cũng tùy mạng thui. Nhưng choa em hỏi tại sao lúc trước em dùng 7.0 chjna đăng nhập vào www.yahoo.com và lopgin bình thường còn khi cài kái của ank tú thì lại k0 login đc?

Mình test thấy bản Eng 7.0 của manhtu up tốc độ nhanh hơn 6.3 và 6.7 nhiều :) (mạng viettel đóa), chắc tại Sever China gần mình nên load nhanh hơn. :D

ngocthanhdhgtvt

Mình test thấy bản Eng 7.0 của manhtu up tốc độ nhanh hơn 6.3 và 6.7 nhiều :) (mạng viettel đóa), chắc tại Sever China gần mình nên load nhanh hơn. :D
Mình dã test kỹ rồi nhéX-(
Mà test chéo trên 2 máy của mạng viettel , thấy tính năng quá pro nhưng load không bằng bản 6.3 mình đang dùng>:)
Với lại mình thấy chỉ dùng 7.0 này vào PV thôi chứ vào google nó ra toàn ngôn ngữ trung hoa hay sao há.
Nói chung là không thể dùng 7.0 này dạo chơi trên google được
Đành lòng cài lại 6.3 dùng:|
Đau khổ:((

Mong cho có server english thì tốt biết mấy=D>

JuRay-Duan

Mà test chéo trên 2 máy của mạng viettel , thấy tính năng quá pro nhưng load không bằng bản 6.3 mình đang dùng>:)
Với lại mình thấy chỉ dùng 7.0 này vào PV thôi chứ vào google nó ra toàn ngôn ngữ trung hoa hay sao há.

Mình cũng test kỹ rùi mà :) Máy nào yếu chắc load chậm hơn :))

Mà sao lại tỏ ra giận giữ vậy nhể ??
:-?:-? 6.3 hay 7.0 ai thích cái nào thì dùng thôi. :p

ngocthanhdhgtvt

Mình cũng test kỹ rùi mà :) Máy nào yếu chắc load chậm hơn :))

Mà sao lại tỏ ra giận giữ vậy nhể ??
:-?:-? 6.3 hay 7.0 ai thích cái nào thì dùng thôi. :p

Mình cận mà bạn dùng cái font này nên chả đọc được chữ nào, phải căng con mắt bệnh ra mà mò từng từ:((
Nếu vậy thì cũng lạ cái dòng s60 ghê
thôi mem nào thích dùng bản nào thì dùng>:)

Copekeomut

Posted via Mobile Device thực ra khi vào google. Com rùi tìm kiếm kỉu gì nó cũng hiện lên 1dòng google. Com in english ở dưới mùh. Anh xem lại xem.

ngocthanhdhgtvt

Posted via Mobile Device thực ra khi vào google. Com rùi tìm kiếm kỉu gì nó cũng hiện lên 1dòng google. Com in english ở dưới mùh. Anh xem lại xem.
Nếu vậy cảm ơn em cho anh biết thông tin này nha
anh sẽ về xem lại thế nào nhé
Lúc chiều anh vào google thấy toàn là con tàu cháu tàu và chít tàu nên anh nản quá
ra ngay sau đó công việc cuối cùng là remove:))
anh thấy vào pv thì ổn ,hông có gì để chê mà ngất lời khen ngợi=D>

ngocthanhdhgtvt

Posted via Mobile Devicenản vh dc 1 nữa vào thữ thì out lun. Ngán wa. chờ pản fjnal lun đj

Chú ý Tiếng Việt có dấu và đầy đủ
X-(
Dạo này MOD bận Việt hóa nên ít chú ý tới và bạn thỏa sức post bài thiếu dấu àhX-(

gmuu

em dùng UCWEB trên N70 ngon lành lắm but hôm qua và hôm nay ko thể vào gmail đc, ko bit bị j và ai có cách khắc phục thì chỉ e với!thanks

kute_1988

em dùng UCWEB trên N70 ngon lành lắm but hôm qua và hôm nay ko thể vào gmail đc, ko bit bị j và ai có cách khắc phục thì chỉ e với!thanks
Cái này có thể gửi gmail hả bạn

DreamLand

Cái này có thể gửi gmail hả bạn
Posted via Mobile Devicephiên bản này thì sao hả mọi người? Với những phiên bản trước chỉ có thể check mail, xem mail chứ không thể gửi mail và tải mail(tệp tin) anh àh!

thamky

Sửa theo yêu cầu

các bác tải file việt hóa của anh nguyễn đức lượng_nick newworld535 đã việt hóa này íntall (đ/với anh em đang dùng bản uced7 ngôn ngử english mà bác tú up bên trên or ngôn ngữ chjna).bản việt này dịch khá chuẩn đấy và thưởng thức

Chỉnh sửa cuối:

thamky

sorry các smod vì tình hình bản dịch từ uced7 china có vấn đề nên up tạm chờ pro dịch chuẩn.chú ý bản dịch trên vẩn không xử được trang đầu nhé

manhtu

các bác tải file việt hóa của anh nguyễn đức lượng_nick newworld535 đã việt hóa này íntall (đ/với anh em đang dùng bản uced7 sever english mà bác tú up bên trên).bản việt này dịch khá chuẩn đấy và thưởng thức

bạn xem lại nhé, mình nói rõ rồi mà bản 7.0 mình up là ngôn ngữ EN chứ không phải server EN

thamky

bạn xem lại nhé, mình nói rõ rồi mà bản 7.0 mình up là ngôn ngữ EN chứ không phải server EN
sorry manhtu và ae. Mình repair rồi. Thank manhtu góp ý. Vì pda lớn mạnh

langtu13493

các bác tải file việt hóa của anh nguyễn đức lượng_nick newworld535 đã việt hóa này íntall (đ/với anh em đang dùng bản uced7 ngôn ngử english mà bác tú up bên trên or ngôn ngữ chjna).bản việt này dịch khá chuẩn đấy và thưởng thức

xin phép bạn mình up nó lên trên đầu trang ho mọi người dễ down nhé

hihoha

Well-Known Member
Có bản UCWEB 7 English Server (Java) nè ai thích dùng thì down::-?

:D:D:D