• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

*Ucweb 7.2.2.51 server VietNam*

Status
Không mở trả lời sau này.

Tduy

[size=+1] Ko cần gthiệu nhiều nhá! các mem tải về unzip đè lên file cũ.
* Nếu đang dùng Uc thì vào thiết lập cài đặt, Option, chọn xóa thông tin ng.dùng, thoát và mở Uc, chờ khởi tạo . Ô Yes! ! hjhj!
* gặp tbáo lỗi mạng khi mới mở uc, chờ chút thì vào bình thường : trong phần diểm truy cập,hãy chọn mạng đang dùng, ko chọn Không.!
[/size]

THANK CÁI NÀO!_DOWNLOAD

* New upload 7.2.2.51 build 10052118 (21/5/2010)
các bạn vẫn chép đè lên .app cũ . Uc này mình đã fix các lỗi bản trước. Hjhj!
- server VN
- google, yahoo, bing Tiếng việt. Login yahoo, gmail ... các bạn nên chọn duyệt là Opere sẽ tối ưu
- với vài trang như Webtinhoc.vn fải chọn duyệt là UC mới login, Softvnn chọn Opere mới có thể xem New post, ...
- Khi chọn tải music từ Ttpod, Ucweb sẽ mở cho bạn tài nhạc về, tương thích hoàn toàn với Ttpod 3.7

New_uPDATE!_DOWNLOAD

Chỉnh sửa cuối:

phuonxinh

Cũng chịu up rùi, nguoi vn dùng hàng vn. Thằng UC chu đáo thật, chịu đặt máy chủ cho người VN-một thị trường đầy tiềm năng,...
Thank nhiều
Vitconancam nói:
Dùg cho s60 nào dâz?V1 xài dc chu?
V2 thôi bạn à, v1 thì bạn gửi app cho chủ thớt nhờ fix

Chỉnh sửa cuối:

saodoingoi142

Moderator
Dùg cho s60 nào dâz?V1 xài dc chu?

Hãy tự mình Down về Test thử nếu ko đc thì gỡ ra!!!Trong khu vực này những phần mềm nào giới thiệu thì đều là những phần mềm dành cho S60v1_v2.Và hi vọng những lần sau bạn tránh hỏi những câu hỏi như thế này nhé và NHỚ VIẾT BÀI VỚI ĐẦY ĐỦ DẤU nha!!!;;)

daoquangdung

Bạn TDuy có thể cho mình biết sự khác nhau giữa bản server VN (bạn chia sẻ) với bản sever EN (daoquangsu va phuonxinh chia sẻ) không ?Mình test khá kỹ không thấy sự khác biệt nào giữa sever Việt và ENG.

manhtu

Bạn TDuy có thể cho mình biết sự khác nhau giữa bản server VN (bạn chia sẻ) với bản sever EN (daoquangsu va phuonxinh chia sẻ) không ?Mình test khá kỹ không thấy sự khác biệt nào giữa sever Việt và ENG.

Mình cũng ko thấy sự khác biệt

Với server Anh: thì tất cả các trang web ở giao diện chính đều là của nước ngoài, VN vào cũng ko giải quyết đc gì
Với server Vietnam: thì đa số các trang là của Việt nam nên rất tiện dụng khi sử dụng
Dù sao VN thì dùng server VN là hợp lý phải không nào!

Tduy

Muốn thấy sự khác biệt, chỉ việc khởi tạo lại UC, mình đã nói rõ ở trên!

phuonxinh

Cho minh hoj cach caj . Unzip chj thay file ucweb6.App.

Trên mobile , Dùng Xplore nhấn vào tệp zip chứa UCweb60.app , chọn Menu→Tệp tin→Giải nén tới, bây giờ bạn di chuyển phím 4 chiều theo đường dẫn sau E :→System→Apps→UcWeb60 và nhấn OK vào thư mục UcWeb60 , nó hỏi gì thì cứ OK. (Đây là bài học sơ khai cho anh em mới dùng S60)

CafeVTC

Xin loi vi m viet bang mobile nen k co dau. M thay cai nay load nhanh hon, vao dc cac trang html, wml nhu wen.ru, xtgem.com. Nhung m vao translate.google.com.vn thi toan tieng trung thoi vay day co phai sever viet k? M da cai font chuan cua dao quang su dung cai 7.2 beta k bi loi ma cai cai nay lai bi loi. Nhung tu co dau la k hien thi luon. Du sao cung thank for share

Tduy

Xin loi vi m viet bang mobile nen k co dau. M thay cai nay load nhanh hon, vao dc cac trang html, wml nhu wen.ru, xtgem.com. Nhung m vao translate.google.com.vn thi toan tieng trung thoi vay day co phai sever viet k? M da cai font chuan cua dao quang su dung cai 7.2 beta k bi loi ma cai cai nay lai bi loi. Nhung tu co dau la k hien thi luon. Du sao cung thank for share
Bạn qua đây xem hdẩn dùng google viet. Mình cũng dùng font ĐQS, ko bị gì cà, bạn xem lại nhé!
http://www.pdaviet.net/showthread.php?92894-UCBrowser_7-2-2-51-Final-VI-Server-EN

Vitconancam

Hãy tự mình Down về Test thử nếu ko đc thì gỡ ra!!!Trong khu vực này những phần mềm nào giới thiệu thì đều là những phần mềm dành cho S60v1_v2.Và hi vọng những lần sau bạn tránh hỏi những câu hỏi như thế này nhé và NHỚ VIẾT BÀI VỚI ĐẦY ĐỦ DẤU nha!!!;;)

neu tui viet du thì tui da viet roi nha.Tui ko biet thi moi hoi,tui tin tuong,biet cac ban la pro nen hoi thui.Cai nay ko xai duoc cho v1,ban ko giup thi noi 1 tieng,co chi phai nang loi?Tui vao PDA viet lau rui chang le ko biet duoc noi quy the nao?Sorry tui noi thang vay do,co gi sai cho tui xin loi.Post via mobile

Tduy

Tduy ơi,
Sao server Việt Nam lại có Google và Yahoo! của Indonesia vậy:-/
Chì cần vào google,yahoo có ngôn ngữ vietnam là ok rồi! Cái bạn nói thì ko thấy,? Nếu có thêm các nưóc thì là sự trao đổi văn hoá mà, hjhihj...

manhtu

Chì cần vào google,yahoo có ngôn ngữ vietnam là ok rồi! Cái bạn nói thì ko thấy,? Nếu có thêm các nưóc thì là sự trao đổi văn hoá mà, hjhihj...

Câu trả lời này chưa thỏa đáng cho lắm:-??
Mình tưởng bạn fix lại chuẩn hơn bản của mình thì phải là của Việt Nam chứ sao lại ra của Indo được, lạ nhỉ:-/

Tduy

Bạn nói ver của mình chuẩn hơn hà, Thank! Nhìn hình là biết rồi, đây là lịch sữ nhập và yêu thích, nếu bạn lưu yêu thích trang xxx, ko lẽ hỏi mình chèn trang xxx vào sao?? Hj! vậy nhé, clear !!!

Status
Không mở trả lời sau này.