• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UCWEB 7.3.0.55 Official Release China - Server VIETNAM

manhtu

UCWEB-7.3.0.55-401-27-10071418 - Cập nhật 14-7-2010
Mã:
[B]phuonxinh:[/B]
[B]Các thay đổi và nâng cấp:[/B]
1.Truy cập web an toàn, với các lời khuyên khi truy cập vào các website không tin cậy;
2.bảo mật các tải về, bạn có thể thiết lập để tải về nguồn lực an toàn trước và sau khi quét, người dùng có thể tải về các tài nguyên trên các bình luận, điểm số;
3.Thêm tính năng tùy chỉnh sao chép,cho phép tùy chọn sao chép bất kì;
4.Hỗ trợ các trang web từ website đính kèm tải lên
5. V5 hỗ trợ cuộc gọi flashlite
6.một cài đặt mới để hướng dẫn người dùng nhanh chóng quen thuộc với các UC
[B]Tối ưu hóa:[/B]
1.Hỗ trợ tải eMule gọi UC Thunder
2.flash10 hỗ trợ truy cập CMWAP(tốn chi phí hơn nên cần thận trọng sử dụng)
3.bố trí trang wap được tối ưu để tránh những văn bản được hiển thị trong hình ảnh,;
4.Tối ưu hóa thời gian hiển thị, thời gian, thời gian đồng bộ hóa với hệ thống cập nhật
5.V5 toàn màn hình để ẩn thanh trình đơn

Ngôn ngữ: Chinese
Server: VIETNAM được fix bởi manhtu
Các bạn test trước, chờ anh ĐQS đang dịch sang tiếng Việt nhé.

Chỉnh sửa cuối:

nolis

Mới vào pdaviet thấy tốc độ lắm.Mong bác ĐQS việt hoá thật nhanh

money_hd93

Ucweb7.3 sao không dùng dc

Anh oi sao cài uc7.3 này xong thì dùng đựơc ngay,nhưng khi khởi động lại máy thì lại không dùng đựơc vậy.Máy e là 7610.Thanks.Giúp e nhanh a nhé

DreamLand

Anh oi sao cài uc7.3 này xong thì dùng đựơc ngay,nhưng khi khởi động lại máy thì lại không dùng đựơc vậy.Máy e là 7610.Thanks.Giúp e nhanh a nhé
Cài font đa ngôn ngữ là ko bị out nữa bạn à !