• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UCWEB-7.3.0.55-phiên bản chính thức

cute09

Trong tuần này có bản 7.2 offical rùi.Dù hơi muộn nhưng đồ xịn dùng vẫn sướng.

hoilamgi88

THEO MÌNH THÌ NẾU CHƯA CÓ BAN ENGLISH 100% FULL THI CHẢ CẦN DÙNG 7.3 LÀM GÌ VÌ PHẢI CÀI THÊM FONT TOMAHO HAY ĐA NGÔN NGỬ CHỈ LÀM NẶNG MÁY VỐN LÀ TỐC ĐỘ RÙA CỦA S60V2.CÁC BẠN CHỈ CẦN DUNG 7.2 ENGLISH FULL 100%(KHÔNG PHẢI CÀI THÊM BẤT CỨ LOẠI FONT NÀO).THÉ LÀ OK RỒI.CHỜ BẢN FULL EL RA RỒI DÙNG.TỐC ĐỘ VÀO WEB KHÔNG HƠN LÀ BAO. BẢN 7.2 THÌ BẠN SEACH TÍ LÀ CÓ LIỀN.

THEO MÌNH NẾU CHƯA CÓ BẢN 7.3 ENGLISH FULL 100% THÌ CHỈ CẦN DÙNG 7.2 FULL ENGLISH 100% LÀ OK.KO CẦN CÀI THÊM FONT GÌ NỮA CẢ.TỐC ĐỘ KO HƠN LÀ BAO.

Last edited by a moderator:

xtruong89

Các bạn cho mình hỏi tý nhé.Mình thấy trên diễn đàn 1 số ảnh minh họa cuả các bạn down file bằng ucweb có khi tới tận 90Mb mà trong khi mình vào phần cài đặt ucweb kích thước giới hạn lớn nhất cho tải về là 9999kb (tức 9,9 Mb ) mình đã thử tải file lớn hơn trên 10mb thì bị lỗi file ~X( .Mog dc giúp đỡ .Hì đang ờ wê nên chẳng có Pc mà down =D>

phuonxinh

Có thơì điểm dùng free gprs mình down thả ga ,có những tệp nặng trên trăm M mà down có lỗi j đâu,vd như cái AVG I.S năng đến 108 M mà vẫn down về đc. Dùng viettel trên n72 down tốc độ tb 20 kbs ,chờ hơi lâu chút ,
Mà bên v5 đã có bản 7.3 patch 2 ruì đó,dùng thây ngon hơn bản cũ.

xtruong89

Có nghiã là nó ghạn file down còn mình thì down lớn hơn cũng dc á.Mình thử xem.Thank bạn nhé