• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UCWEB-73055-401-27-10071418 VI server Việt Nam by SymPViet

daoquangsu

Các thay đổi và nâng cấp:
1.Truy cập web an toàn, với các lời khuyên khi truy cập vào các website không tin cậy;
2.bảo mật các tải về, bạn có thể thiết lập để tải về nguồn lực an toàn trước và sau khi quét, người dùng có thể tải về các tài nguyên trên các bình luận, điểm số;
3.Thêm tính năng tùy chỉnh sao chép,cho phép tùy chọn sao chép bất kì;
4.Hỗ trợ các trang web từ website đính kèm tải lên
5. V5 hỗ trợ cuộc gọi flashlite
6.một cài đặt mới để hướng dẫn người dùng nhanh chóng quen thuộc với các UC
Tối ưu hóa:
1.Hỗ trợ tải eMule gọi UC Thunder
2.flash10 hỗ trợ truy cập CMWAP(tốn chi phí hơn nên cần thận trọng sử dụng)
3.bố trí trang wap được tối ưu để tránh những văn bản được hiển thị trong hình ảnh,;
4.Tối ưu hóa thời gian hiển thị, thời gian, thời gian đồng bộ hóa với hệ thống cập nhật
5.V5 toàn màn hình để ẩn thanh trình đơn

Chỉnh sửa cuối:

MinhThang

Manager
hình như có đến 3 topic về cái này thì phải

UCW có muôn vàn bản, các bản ra đời do cập nhật từ trang chủ và do các Prồ nhà ta fix lỗi để sử dụng cho phù hợp. Bản này là 1 ví dụ.

987520

LÀM CHO MÌNH MỘT BẢN ĐỂ KẾT HỢP VỚI UCPLAYER CHỨ CÁI NÀY KHÔNG CÓ MỤC VIDEO THÌ LÀM SAO MÀ XEM MẤY KÊNH CHINA

manhtu

LÀM CHO MÌNH MỘT BẢN ĐỂ KẾT HỢP VỚI UCPLAYER CHỨ CÁI NÀY KHÔNG CÓ MỤC VIDEO THÌ LÀM SAO MÀ XEM MẤY KÊNH CHINA

Vậy thì bạn dùng bản server china ý thì mới xem được

cute09

Mấy bác nhanh thật đấy.Nhưng e không kết mấy bản này lắm,chờ bản tiếng anh chính thức mới dùng.

DreamLand

Mấy bác nhanh thật đấy.Nhưng e không kết mấy bản này lắm,chờ bản tiếng anh chính thức mới dùng.
Mình lại rất khoái bản này, lướt web cực đã lun í chứ \-/

Tiếng Anh chính thức thì bạn dùng bản 7.00 đấy.

tien217a3

sao e cài vào máy rồi nhưng ko mở đc lên nhỉ?out ngay từ lần kick đầu?bác Sự xem hộ e với

DreamLand

sao e cài vào máy rồi nhưng ko mở đc lên nhỉ?out ngay từ lần kick đầu?bác Sự xem hộ e với
Bạn đang dùng máy gì vậy ?
Gỡ cài lại xem, hok biết bản này nó liên quan tới font đa ngôn ngữ ko, có lẽ bạn ko dùng font đa ngôn ngữ. N70 xài đã lắm :))

Zkedautinhz1

Ai đó làm ơn upload lên trang nào dễ download được không. File đính kèm mobile không down được.

DreamLand

bản này vẫn phải dùng font đa ngôn ngữ à các bạn
Khi nào có bản chính thức Server EN hay VI của UCweb sản xuất thì bản đó mới chắc chắn ko cần font đa ngôn ngữ bạn à. (vd: ver 6.3 , 7.0)

sathukobungu

Sao có lúc nó chạy rất nhanh, có lúc load mãi k đc xíu nào. Vào lại 7.0 down trên trang chủ thì lại ok. Do bản fix nên chạy k ổn định hả các bạn?

cksovhl

Member
N70 của mình sài bản này mỗi khi thoát ra thường bị trắng màn hình 10 đến 15 giây. Có cách nào khắc phục không vậy?