• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UCWEB các phiên bản tiếng anh + Patch server (trg 21).

DinhTuan

Posted via Mobile Device
chac la mediafire dang nang cap,sua chua gi do nen down khong duoc.truoc cung co hien tuong nhu vay,nhung ve sau van down duoc

Tuxedo862010

Posted via Mobile Devicemoi hôm qua sài 6.3 down bình thuong trên mediafire . Hôm nay thì tit ngóm . Sài 7.0 cung thê .

Nynk_102

Posted via Mobile Devicemoi hôm qua sài 6.3 down bình thuong trên mediafire . Hôm nay thì tit ngóm . Sài 7.0 cung thê .
E đã ko down đc từ hồi 6.7 rùi a ah. Hồi dùng 6.5 thì ok, giờ cài lại cũng ko đc nữa
Posted via Mobile Device

momvip9

mình nghĩ cái này để lướt web là mượt rồi, còn chuyện download nếu vẫn chưa dowm được thì copy link rồi dùng opera 8.65 mà down cho tiện. opera 8.65 mà có nhiều phím tắt và mượt thì không phải cài uc nữa rồi, hiện tại chỉ dùng để down một số cái uc không down được thôi.hj

Link down opera đính kèm nhé, full luôn đó, có sẵn k3y trong folder rồi, chỉ việc vào link down phần mềm sis về nữa thôi, không thì vào trang chủ down cũng được. cái này dùng đỡ trong khi uc chưa down được ở một số trang. hj

Chỉnh sửa cuối:

Mr_Tommy

mình nghĩ cái này để lướt web là mượt rồi, còn chuyện download nếu vẫn chưa dowm được thì copy link rồi dùng opera 8.65 mà down cho tiện. opera 8.65 mà có nhiều phím tắt và mượt thì không phải cài uc nữa rồi, hiện tại chỉ dùng để down một số cái uc không down được thôi.hj

Link down opera đính kèm nhé, full luôn đó, có sẵn k3y trong folder rồi, chỉ việc vào link down phần mềm sis về nữa thôi, không thì vào trang chủ down cũng được. cái này dùng đỡ trong khi uc chưa down được ở một số trang. hj

xin hỏi dow đc ở media ko vậy ?:-??

robinhood2708

Các bác hướng dẫn em cách copy 1 đoạn tẽt nội dung của trang web khi dùng ucweb với. Máy em E50 có "pencil key" mà em ko copy được. Thanks các bro trước
Posted via Mobile Device

castee63

còn riêng mình thì opera 10 là hơn cả .duyệt web như pc download lai dễ nữa chứ. dùng ucweb không đăng nhập được tài khoản ,chán thật.

Kojiro

Super V.I.P
Bản Ucweb 7.0.2.37-999-28 Build 09113011 EN của Akushaha

Nghe nói bản này chạy khá nhanh :)

Để xóa trang chủ, các bạn vào rồi xóa file usdata trong \private\2001f848\usdata rồi đưa file USDATA bên dưới vào thay rồi khởi động lại máy là xong.

DinhTuan

Để xóa trang chủ, các bạn vào rồi xóa file usdata trong \private\2001f848\usdata rồi đưa file USDATA bên dưới vào thay rồi khởi động lại máy là xong.
phien ban nay co the choi game flash va nhac flash, qua pro luon

Posted via Mobile Device

Nynk_102

Vừa mới update bản tiếng trung từ chính Ucweb anh ạ. Giờ đã có bản t.anh rùi nhỉ .công nhận bản này nhanh thật đấy anh ah. Thank anh phát ! Test bản của a sau, hihi

Posted via Mobile Device