• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UCWEB - Trình duyệt web, các phiên bản (cập nhật 23.07 #269)

dung1291985

Sau bao lâu chờ đợi, phần mềm duyệt WEB nổi tiếng UCweb đã cho ra mắt bản quốc tế bằng tiếng anh, tất cả bằng tiếng anh, mà ko phải bất cứ bản dịch nào nữa, nên sẽ ko có 1 chữ trung quốc nào ở phiên bản này! Điều đáng quan tâm ở đây là trung quốc block trang mediafire, bản này thì sao, hy vọng là bạn có thể download tốt ở 1 số trang bi block!

Kết quả đây ạ :D

Phần mềm này đã được giới thiệu rất nhiều, có lẽ mình ko cần phải nói lại, ở dưới là nguyên văn tiếng Anh:
UC Browser is a professional mobile browser designed by UC Mobile Limited. It is
offered totally free of charge for users. UC Browser enables you to access the
Internet fast and exchange data at any time. Not only can you edit your blogs, surf
around online forums and communities, send and receive e-mails, but also
download online resources. All of which will bring the large colourful world into
your pocket, and provide fantastic mobile life for you!
Here is a GOOD NEWS you are waiting for!
The LATEST English and Russian version UC Browser 7.0 just released!
We release 3 platforms this time: Java, Symbian, Windows Mobile
What's new in UC Browser 7.0
• Optimized layout to provide more comfortable visual effect.
• Fancier UI experience
• More scientific menu arrangement
• Considerate Help Contents to help you understand your UC Browser.
• Rotate your screen as you like
• Support Flash 6 play online (only available on Symbian v3&v5, PPC 2005)
• Send downloaded files and bookmarks by bluetooth(Symbian)
• New function Cursor Mode and Zoom Mode help revive the PC effect. (Java)
• Bookmarks Top and Bottom function (Java)
• Click Dial key to enter Quick Visit, set sites mostly visited here.(Symbian)

SCREEN SHOTS:

Bạn tùy chọn loại máy và download ở đây!

BẤM VÀO ĐÂY ĐỂ DOWNLOAD TẠI TRANG CHỦ

Phiên bản mới nhất v7.3.1.56 Build 10072220 build 10070118 ngày 23.07.2010 #269

Last edited by a moderator:

backbedboy

thực sự là một tin tốt lành , phần mềm này mình đánh giá rất cao về tốc độ lướt web.oạch . Quá tải hay sao mà ko down được. Bác nào down rồi up lên 4rum dùm

kid_banders

Oy. dùng e63 download trực tiếp vẫn là phiên bản 6.3 kỳ vậy ta ?
Để download bằng PC xem sao.

Trungls

Oy. dùng e63 download trực tiếp vẫn là phiên bản 6.3 kỳ vậy ta ?
Để download bằng PC xem sao.

Bạn chọn PC Download rồi khai báo vài thông tin là được. Wap Download mình cũng chỉ thấy 6.3

Posted via Mobile Device

backbedboy

Up lên mediafire cho anh em down cho dễ nè . Đang test , giao diện ko chử Tàu quá đã , tốc độ nhanh hơn hẳn OM. Good good
Cái này mình down dành cho dòng E 320x240 nhé
Mã:
http://www.mediafire.com/?jtlitlgggkn

dung1291985

Up lên mediafire cho anh em down cho dễ nè

Mã:
http://www.mediafire.com/?jtlitlgggkn

có nhiều phiên bản cho từng loại máy, mà down ở trên trang chủ cũng rất dễ dàng tốc độ lại nhanh nữa... nếu ko mình cũng up trực tiếp lên diễn đàn rồi

soibaccucvn

đây là bản mình down
Chọn Nokia. E71.
Bạn nào cần thì down nha.

Mã:
http://www.mediafire.com/?kmidwewnxjy

dung1291985

Mình up hình ở bài đầu rồi đó, down bằng máy tính sẽ down đc bản v7 tiếng anh :D vào đc mediafire tốt nhé ;)

leetran72

Theo các bác thì khi chọn quốc gia mình nên chọn US hay Other? Hok bít US nó có nhanh ko hơn nhỉ, dù gì thì cũng là sever bên Mỹ, em nghĩ mạng nó ổn định hơn. Có bác nào có kinh nghiệm chỉ giáo dùm em

DinhTuan

Ban nay trang chu no khong cuon lai nhu ban tieng trung nhi,nhin roi con mat ghe

Posted via Mobile Device

Trungls

Bản này cắt chữ xuống dòng vẫn hơi thiếu chính xác nhỉ. Công nhận lướt web nhanh. Mình chọn Other rồi.
Posted via Mobile Device

dung1291985

Theo các bác thì khi chọn quốc gia mình nên chọn US hay Other? Hok bít US nó có nhanh ko hơn nhỉ, dù gì thì cũng là sever bên Mỹ, em nghĩ mạng nó ổn định hơn. Có bác nào có kinh nghiệm chỉ giáo dùm em

Mình chọn other... các nước khác, chắc là ngon hơn, mỹ thì tốt nhưng nó ở xa quá, other biết đâu sever nằm ở đâu đó châu á b-) với lại Tàu nó ko thích Mỹ đâu >:)

0938399557

Mình up hình ở bài đầu rồi đó, down bằng máy tính sẽ down đc bản v7 tiếng anh :D vào đc mediafire tốt nhé ;)
Posted via Mobile Device
mình ko có pc bạn nào up giùm lên bản 7.0 cho n96
với down bằng đt chỉ có bản 6.3 thôi.Chủ topic hơi làm khó anh em đó nha.Thank trước nha

backbedboy

chọn chỗ nào cũng ko quan trọng đâu , mình chọn US đây , test qua GPRS down rất lẹ , UC download đo khoảng 30Kbps , ko tin nổi !

Trungls

Posted via Mobile Device
mình ko có pc bạn nào up giùm lên bản 7.0 cho n96
với down bằng đt chỉ có bản 6.3 thôi.Chủ topic hơi làm khó anh em đó nha.Thank trước nha
Bạn down bằng link PC DOWNLOAD ở #1 ấy. Chỉ phải khai báo vài thông tin về hãng, loại máy, địa điểm thôi. Mình cũng down bằng điện thoại này.

Posted via Mobile Device

backbedboy

cái này trong folfer downloaded của nó có folder UCplayer , liệu ta có nên cài UCplayer cho đồng bộ không nhỉ

leetran72

Posted via Mobile Device
Ban nay thinh thoang van hoi bi treo.no van chua on dinh duoc nhu ban 6.03. Toc do thi co cai thien du chua dang ke cho lam. Noi chung la em dang dug song song 2 ban nay de lua chon cho minh ban nao tot nhat. Ma cho em hoi cai: sao chu trong ban uc7 nay no dam the nhi?

0938399557

Bạn down bằng link PC DOWNLOAD ở #1 ấy. Chỉ phải khai báo vài thông tin về hãng, loại máy, địa điểm thôi. Mình cũng down bằng điện thoại này.

Posted via Mobile Device

Posted via Mobile Device
thank mình down được rồi.Nhưng có trục trặc là ko vào được trang media có bạn nào down được ở media bằng phiên bản này chưa?

leetran72

Em hỏi cái nữa. UCWeb7 có download đc trên mediafire.com ko nhỉ. Ko đc thì chán thật!
Thong bao luon voi cac bac la sever US nhah hon sever Other.em vua test xong

Chỉnh sửa cuối: