• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UCWEB v6.5.0.30.999.69.09041712 Việt hóa bởi SymPViet (Java ver.)

dangduc

Chắc các bạn đã quá quen thuộc với phiên bản duyệt web nhanh, tiết kiệm chi phí internet di động này ( theo quảng cáo là tới 80% tiết kiệm phí dùng ) , phiên bản mới nhất đã được việt hóa ! Hôm qua vào topic yêu cầu có bạn yêu cầu hôm nay mình ngồi việt hóa nó, tuy là Java nhưng có tới 380 string thật hãi hùng :D , Hum nay tập tành việt hóa Java chút chuẩn bị để xem việt hóa Game Java , Mình đã Edit lại cái Logo Ucweb để thêm tên PDAViet vào cho nó bản quyền ^^ ! Bạn nào cần thì vào down về sử dụng nhé ^^

Link download :

Passunrar :

Chỉnh sửa cuối:

Killer_Rose

Ah em giải nén dc rồi xin lỗi tại paste pass nên dư khoảng trống cảm ơn bác đã share

Chỉnh sửa cuối:

dangduc

Mình đã thử giải nén ra nhiều mà ! Lỗi có thể do bạn dùng bản Winrar quá cũ nhiều khi nó không hiểu thuật toán mã hóa mật khẩu của phiên bản mới ! Pass mình đã kiểm tra lại rùi ! Mọi thứ ok ! Đúng như pass trên mà

kiamino

Thank bác một cái ! nếu mà bác việt hóa đc game java thi tuyệt quá !

dung1291985

cái link của bạn ko sao vô đc... hic. nó bắt tài khoản MSN, bạn up dùm link khác đc ko ?

hunterviet

Well-Known Member
Nếu anh em mà để mặc định mạng( vd: để mặc định là Viettel GPRS) thì nó ngốn sạch tiền kô còn 1 su sau vài phút.Dù là 100k hay vài chục nghìn.Hix,dùng cái này của thằng Tàu cũng phải có gan nữa:(

dangduc

Dùng chi phí trừ đó là mạng Viettel chứ đâu phải chương trình nó trừ tiền của bạn đựoc đâu bạn ! Mình dùng thả phanh trong mấy tiếng đồng hồ có sao đâu bạn ^^

Nynk_102

Cái này chỉ comment mới cần đăng nhập thôi bạn ! Download bình thường mà

Bổ xung link mediafire :

Mới sửa thêm phần Trợ giúp ( About ) thành tiếng việt ! Các bạn down về dùng nhé ^^

thanks bác . nhưng bản này dùng không hay bằng bản cìa bằng sis.
mà vẫn chưa tìm được cách post bài lên PV bằng UCweb .bác nào dùng nhìu bít cách chỉ cho em với .thank to all !

hunterviet

Well-Known Member
kô pải đâu.E dùng gprs2 dung opera mini hoài.Để đó cả vài tiếng mà có sao đâu.Nhưng đằng này tài khoản còn hơn 100k mà nó ngốn sạch kô còn 1 su.thằng Tàu thâm nho thật

Chỉnh sửa cuối:

handsome_hcm

Sử dụng rồi mới cảm nhận,tốc độ load nó còn chậm hơn use chương trình góc của máy,giao diện thì ok và tiện lợi đó nhưng lướt web ko ok chút nào.Ko hiểu sao thế nữa,tui dùng N81 2g sử dụng UCWEB lướt chậm,chuyển qua bằng chương trình của máy thì eo ui ro ro,trên cả tuyệt vời.Có điều giao diện ko tiện lợi bằng UC hy vọng có chương trình giúp lướt nhanh hơn.Dùng UC vô web chay yahoo ko dc vì báo ko adobe flash,máy chạy flash bình thường trên trình góc.

sasser

ai xài rồi cho mình biết cái này với opera mini 5 cái nào mạnh hơn ko

Nynk_102

ai xài rồi cho mình biết cái này với opera mini 5 cái nào mạnh hơn ko
Tùy mỗi ng thôi bạn ah, mình thì trung thành với Ucw hơn, thỉnh thoảng vẫnđụng đến Ope ,bản này theo mình test thử trên máy mình , mạng 3G , tốc độ như nhau bạn ah
Posted via Mobile Device

MinhThang

Manager
Tùy mỗi ng thôi bạn ah, mình thì trung thành với Ucw hơn, thỉnh thoảng vẫnđụng đến Ope ,bản này theo mình test thử trên máy mình , mạng 3G , tốc độ như nhau bạn ah
Posted via Mobile Device

Chính xác là vậy từ khi dùng Mobile đến giờ chưa bao giờ dùng Opra cả.

tiephien1

sao e dùng pm này nó cứ đơ đơ làm sao ấy. chưa kịp vào web thì đã đơ rồi. chẳng mấy khi là dùng được. cả cái skyfire cũng vậy . :(:)(:)(:)(:)((