• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UCWEB v7.2.046 beta *Cập Nhật* Tính năng mới (20/03/2010)

leminhhai111

lưu ý anh em nào chưa cài đặt dc ucweb7.2 hãy làm lại theo cách sau gở bỏ ucweb7.2 đã cài ra . Cài lại ucweb xong nhưng đừng vội lick vào icon để mở nó vì có lick vào cũng kg sài dc. Anh em cài tiếp register xong mở register lên để cr@k ucweb7.2 đợi trung bình từ 10 đến 15 phút là xong lúc này thì anh em hãy vào ucweb7.2 . Chúc anh em thành công

phuonxinh

Thực tế bản chất của Uc regist chính là việc thực hiện đầy đủ các bước thủ công ở trên, các pro đã viết ra uc regist với mục đích là để nhữn anh em ko có đầy đủ "điều kiện " có thể thực hiện các bước thủ công này. Nhưng mình thấy nhiều anh em gặp khó khăn ngay từ bước khởi đầu này khi dùng ucweb nên mình giới thiệu thêm cách thủ công này hy vọng mọi người có thể trải nghiệm những cải tiến mới của Ucweb 7.2.
theo mình thấy thì ucweb 7.2 có nhiều cải tiến vượt bậc so với Uc 7.1...

M

Chỉnh sửa cuối:

anhcoj

Mình khoái nhất con trỏ, như PC hen:D .Đang mod con trỏ cho bản này thêm sinh động. Mình thấy bản này có vẻ tiết kiệm dung lượng load,tắt chế độ hiển thị ảnh load nhanh hơn rất nhiều .

anglelove_199x

sao ai cũng thẳc mắc việc reg nick thế nhĩ? Mình dùng n72, k cần cài ucreg gì hết, vẫn vào bthường chứ có gì đâu mà fải đổi imei tùm lum. Nhưng khi mở uc thì k mở đc opera. Nó sẽ tự out ngay. K bìt cỏ ai bị giống mình k?

vohoangminh

Pvanhien1986:
Bạn cài Uc 7.2 rùi tải cái này giåi nén chép đè vào ! / system/App/Ucweb60 nha bạn
Link :
http://www.plunder.com/357070001134073-zip-download-09bc2f0454.htm

Chỉnh sửa cuối:

vohoangminh

h04ngl0ng:
Bạn giâi nén chép đè vào ! / system/App/Ucweb60 nha !
Link :
http://www.plunder.com/357952009100885-zip-download-a7427329cc.htm

Chỉnh sửa cuối:

thuonghonda68

Nen dung cach thu cong sieu dich la ok !
Dung UC register no bao loi he thong ko vao duoc.Chinh xac nhu vay da lam di lam lai nhieu lan ke ca fomatr may cung vay.
Moad thong cam. moi format may chua kiep cai unykey

hihoha

Well-Known Member
Dùng SD nhanh ko mà thay mỗi cái số IME của mình đè vào :D

Whinny

Phiên bản eng nó hay bắt check font qúa àh.Phiên bản việt kũng thế. Kiểu này phải dùng opera wá:(

thuonghonda68

fro nào có bản tiếng anh up lên cho em xin với !
chớ qua đó phải đăng ký,đăng nhập rất rối quá ,em chân ngắn đi không tới !

pvanhien1986

Bạn ơi 7610 dùng bộ font tiếng việt nào để phù hợp với ucweb 7.2.046 beta vậy sao mình vào nó out ra không giúp mình với thank.

thienhop

Mình hỏi cái nhé: tính năng nhập kích chuột phải vào trình đơn để sao chép. Là sao nhỉ. Mà đt có thấy chuột đâu. Có con trỏ còn con chuột trái chuột phải ở đâu mấy bác?

vohoangminh

Bạn vào cài đặt ct, ở chế độ trình duyêt, bạn chọn phóng to ấy!Save lại là ok !