• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UCWeb7 english

avadakedavra799

sao chữ toàn ô vuông kô thế anh ????????
cái nài chạy nhanh vãi, sao cái icon nhìn xấu thế ???????

Hoden

Super V.I.P
nhìn icon thì xấu thật nhưng vào wew thì rất ok,vì nó chưa đc anh hóa hoàn toàn nên vẫn còn ô vuông đó bạn
tuyệt vời là sau vậy bạnX-(
Posted via Mobile Device
Có cách down line mediafire không panrai.e cài caí file kèm theo dung để down line mfire nhưng caì vaò kô đựơc.file 3000.rar của v3 mà ko caì đươc có cach nào ko nhỉ

babychip

Posted via Mobile Device cho mình hỏi cách xem web chế độ như computer với , và ko biết cái này có chế độ chọn mức độ hình ảnh như opera ko

panrai

Super V.I.P
Posted via Mobile Device
Có cách down line mediafire không panrai.e cài caí file kèm theo dung để down line mfire nhưng caì vaò kô đựơc.file 3000.rar của v3 mà ko caì đươc có cach nào ko nhỉ

có cách này em lầy pc dơl đi nhé:)):)):))
lần sau mà wifi ko có tv là chết với anh:))

Kenji1992

cho mình hỏi khi nào mới có bản anh hoá hoàn toàn cho bản này vậy
p/s : việt hoá thì quá hay luôn

babychip

ai cho mình hỏi ucweb có thiết lập được hình ảnh chất lượng cao như operamini không ? Nhìn mấy cái hình sần sùi xấu quá

ngoanrazor

Well-Known Member
ai cho mình hỏi ucweb có thiết lập được hình ảnh chất lượng cao như operamini không ? Nhìn mấy cái hình sần sùi xấu quá

hình củng đẹp mà bạn,rất tiếc phần general setting bị lỗi nên ko chỉnh mức độ hình ảnh đc:)