• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[UIQ3.0] Foxit Reader V1.00 - PM Đọc Sách

CongVoi

Super V.I.P
【UIQ3.0】Foxit Reader V1.00 - PM Đọc Sách

Foxit Reader V1.00 Beta cho Symbian UIQ 3.X giới thiệu nhiều tính năng liệt kê dưới đây:

* PDF đang xem: Cho phép người sử dụng để xem các tệp PDF trên Symbian UIQ 3.X thiết bị.
* Phóng lớn các công cụ: điều chỉnh các hoạt động trong lĩnh vực xem PDF của tài liệu với nhiều mức độ phóng to.
* Về đến trang: điều hướng tới một trang cụ thể, khi bạn đọc một PDF file.
* Trang luân phiên: Cho phép xoay trang hiển thị 90 độ.

Caohieu88

Thanks anh Congvoi !! Em cũng đang dùng Foxit trên Lap, bây giờ mới có dịp thử cho UIQ, ko biết chất lượng so với bản PDF nâng cấp 1.8 thì thế nào!!!

lamquangtu

Hôm trước em lang thang trên mạng và cũng vớ được thằng này nhưng đây là bản Beta nên nó cứ hiện cái dòng Foxit Reader V1.00 Beta ở trên nhìn rất ngứa mắt, và dùng cũng không tiện lắm (theo em thì không hay bằng PDF+ của máy)
Chương trình Foxit trên PC khá hay, khởi động nhanh, load file nhanh (với file text còn file có nhiều hình nó đọc hơi kém) còn version cho UIQ3 này thì quá kém (theo đánh giá sau khi test của em)