• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[UIQ3.0] LCG Jukebox 2.42 -PM Nghe Nhạc (Update #26 - 13/8/09)

CongVoi

Super V.I.P
LCG Jukebox 2.40

Chắc hẳn các bạn không còn lạ lẫm gì với chương trình nghe nhạc này nữa rồi đúng không.Hôm nay vừa tìm thấy trên một số trang wed nước ngoài.Các bản down về dùng thử nhé

NokuaN70

Well-Known Member
bản 2.40 này thêm tính năng sử dụng theme của máy thay cho skin mặc định của Jukebox nhìn rất Pro. thanks bác Congvoi nhé

AndyLe114

em đã ko xài juke box từ lúc có walkman 2.0 cho p990 rùi :D,giờ thấy ver mới có theme đẹp thiệt,đợi khi nào có kkk rồi cài lun :D

NokuaN70

Well-Known Member
Thử xài KKK cuả 2.30 được đó, thử luôn cách check full cuả bác dongxanh coi dc kg mình nghĩ chắc là dc, do mình xài bản full nên kg test dc.

Caohieu88

em đã ko xài juke box từ lúc có walkman 2.0 cho p990 rùi :D,giờ thấy ver mới có theme đẹp thiệt,đợi khi nào có kkk rồi cài lun :D
Đó ko phải là Theme của chương trình đâu bạn, mà đó là do Ver 2.40 này hỗ trợ skin trong suốt và sử dụng luôn theme mặc định của máy làm skin luôn chương trình, nói chug nếu có KK thì thật là tuyệt!! :))

Thử xài KKK cuả 2.30 được đó, thử luôn cách check full cuả bác dongxanh coi dc kg mình nghĩ chắc là dc, do mình xài bản full nên kg test dc.
Làm theo cách của bản 2.30 ko được bạn ah, nó bị lỗi kết nối Server..ko biết bao giờ mới K có đây.

NokuaN70

Well-Known Member
Sau khi cài lại trong phần connect cuả nó để kết nối mặc định nên bị lỗi kết nối. Bây giờ thử theo cách này coi sao nhe? Vô Control panel\Internet accounts chọn Groups\Edit đưa kết nối GPRS lên vị trí số 1 save lại và thoát ra, chạy Jukebox lên xem nó check thế nào? Bản full của mình lúc mới cài cũng báo lỗi kết nối,mình chỉnh lại như vậy thì chesck OK, các bạn thử đi.

NokuaN70

Well-Known Member
À quên nếu có wifi thì khỏi làm bước trên check bằng wifi nhanh hơn, nếu dc thì các bác cho biết kết quả nha để các bác đi sau làm theo khỏi chờ, KKK Jukebox này xài của bản cũ vẫn dc mà.
Posted via Mobile Device

Chỉnh sửa cuối:

Son_Do

Well-Known Member
Bản này không check được, tất cả các host đều báo lỗi.