• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[UIQ3.0] LCG X-plore v1.30 - Dùng Không Hết Hạn

CongVoi

Super V.I.P
LCG X-plore - 1.30

Phải nói là dạo này hãng LCG liên tục Uplate các phiên bản của hãng hôm qua là Silck đến h là X-plore

Xem thông tin tại : Trang Chủ

Công năng như sau:
+Xem được cả drives / folders / files trên điện thoại
+Tích hợp văn bản và hình ảnh
+Xem tập tin chi tiết
+Chỉnh sửa tập tin thuộc tính (hidder, read-only, etc)
+Đổi tên và xóa tập tin
+Tạo hoặc chỉnh sửa các file văn bản
+Tạo các thư mục
+Sao chép hay di chuyển các tập tin và thư mục
+Gửi file bằng Bluetooth hoặc Hồng ngoại
+Giải nén file từ Zip, rar, Jar t
+Pack tập tin vào kho lưu trữ Zip
+Xem văn bản Word
+Thông tin thiết bị phần cứng
....
Chú Ý: Để dùng được bản này,các bạn không nên nhập Code vào làm gì.Bản này với tất cả các bản trước hoàn toàn khác nhau.Không nhập Code cũng không bị hết hạn,chỉ có điều khởi động và thoát chương trình trong vòng 3 giây nó hiện thị bắt nhập Code kệ nó đừng quan tâm làm gì.
Cách dùng code của v1.22 check không thành công đâu nhé.Thân ái

Chỉnh sửa cuối:

Caohieu88

Anh nhanh quá vậy, hic hic, lại up hụt rồi..hehe..em vừa gửi anh Tình để test bản này. Sắp có X-Plore 1.3 tiếng Việt rồi ^ ^

CongVoi

Super V.I.P
Anh nhanh quá vậy, hic hic, lại up hụt rồi..hehe..em vừa gửi anh Tình để test bản này. Sắp có X-Plore 1.3 tiếng Việt rồi ^ ^

Anh Tình_la_gi Việt Hóa hả e :-?

Chỉnh sửa cuối:

Caohieu88

Bạn nào nhà sử dụng Wifi thì test hộ anh em vụ reg hoàn toàn khi kết nối net nhé, hiện tại mới chỉ reg thành công khi cài sử dụng thôi, mình chưa thử kết nối!!

prescolt

ko the connect vao server de check ilegal ...., chuc năng check for update toàn báo can't connect/connect failed

rockmeout

Chuẩn luôn: Không REG hoàn toàn được. Nhập code thì OK nhưng thoát ra vào lại vẫn hỏi. Nhập code xong vào update luôn cũng bị báo là failed :((

prescolt

Chuẩn luôn: Không REG hoàn toàn được. Nhập code thì OK nhưng thoát ra vào lại vẫn hỏi. Nhập code xong vào update luôn cũng bị báo là failed :((

à thì ra là do cài mấy cái bản profimail truoc đó có tao host ảo để validate, gio phải xoa thư muc host đó đi thì 0k, nhưng ma nó check xong báo dùng keylau, va đâu lại vào đó

ngkhanhhoang

Chưa được đâu hiếu, bên mấy forum nước ngoài cũng đang bị tình trạng như vậy. Cứ mỗi lần start là mỗi lần nhập code. Chắc phải đợi cách khắc phục thôi :|

Caohieu88

Chưa được đâu hiếu, bên mấy forum nước ngoài cũng đang bị tình trạng như vậy. Cứ mỗi lần start là mỗi lần nhập code. Chắc phải đợi cách khắc phục thôi :|

tình hình này chắc lại phải Downgrade quá... ko thì phải chờ bản Full của anh Tình vậy ;;)

Thoai_DakMil

Super V.I.P
Phiên bản mới này bảo mật cao quá không lùm gì được cã , đành chờ full thui

minhrau35hcm

muốn quay lại bản củ 1.22 x plore không đc luôn là sao hả anh Công giúp với .đúng là tham thì thâm mà ,,xài 1.22 là tốt rồi ..có vẻ như sản phẩm mới ra để triệt bả xài lậu đúng không anh Công!

Last edited by a moderator:

relaxvn

Em thấy mỗi lần vào phải nhập lại key cũng hay đấy chứ, nó giống nhu cài Pass cho chương trình này vậy còn gì.:p

Thoai_DakMil

Super V.I.P
Em thấy mỗi lần vào phải nhập lại key cũng hay đấy chứ, nó giống nhu cài Pass cho chương trình này vậy còn gì.:p
Một ý kiến cũng khá hay đấy chứ , bảo mật chỉ có mình mình mới dùng được , không sợ ai tấy máy hệ thống của mình

huynhminhhung

Một ý kiến cũng khá hay đấy chứ , bảo mật chỉ có mình mình mới dùng được , không sợ ai tấy máy hệ thống của mình
mình cái vào và nhâp kkk một lần là được , mỗi lần vào nó đâu có hỏi nữa hé . khởi động lại máy vào cũng không hỏi gì hết. máy mình đã quá còn gì