• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[UIQ3.0] LCG X-plore v1.30 - Dùng Không Hết Hạn

ngmtri

Up lên bản mới xong tiêu luôn, không đăng ký được :( . Không biết bao giờ mới có full đây:-/ .

anhvuanh

Em cũng bị vậy chán thiệt chắc có cách vào hệ thống nó xóa giông regedit trong máy tính vậy mong cô bác sớm tìm ra. Úp lên 1.30 rồi dính luôn h xuống xài 1.22 cũng chẳng được hĩ

CongVoi

Super V.I.P
Đã thêm phần chú ý.Bạn nào chưa điền code thì mừng đi nhá :))

at007

Đã thêm phần chú ý.Bạn nào chưa điền code thì mừng đi nhá :))

bác congvoi ác thật:( em up bản 1.3 nó ko cho xài,bây giờ trở lại bản 1.22 cũng ko được,chán quá..đi.:(.khuyến cáo anh em ko nên up lên bản 1.3,đợi có code chính thức đã :)

loading1709

Các bác giúp em với. Lần trước em cài được X-plore1.22, nó bắt nhập code vào thì OK. Khởi động lại máy rồi chạy chương trình thì nó lại bắt nhập code. Sau vài lần khởi động lại máy bây giờ dùng thì nó bắt update bản mới nhưng cứ kết nối là connection failed. Em uninstall đi và cài lại thì nó bảo là "component fialed security check Cannot install". Bây giờ không cài được bất cứ version nào của Xplore nữa. Cài Switch Manager pro cũng báo vậy.
Thank các bác.

vietDuck

Các bác giúp em với. Lần trước em cài được X-plore1.22, nó bắt nhập code vào thì OK. Khởi động lại máy rồi chạy chương trình thì nó lại bắt nhập code. Sau vài lần khởi động lại máy bây giờ dùng thì nó bắt update bản mới nhưng cứ kết nối là connection failed. Em uninstall đi và cài lại thì nó bảo là "component fialed security check Cannot install". Bây giờ không cài được bất cứ version nào của Xplore nữa. Cài Switch Manager pro cũng báo vậy.
Thank các bác.

Bạn chuyển ngày tháng năm về 30/12/2008 đi nhé Rồi nhập code cho X-plore 1.22 full Sign xong bằng X-plore 1.22 Bạn cài bản Swiss 1.7 hack của gabika vào là OK Chúc may mắn ;)

hailua0000

Mình mới mua con E75. Cho mình hỏi là làm sao có thể chép file hay tạo thư mục (Folder) trong C:\Sys\ được? Mình dùng X-Plore 1.32 mà vẫn không được. Khi chép file vào đó thì máy báo là write error (Mình muốn dùng HelloCarbide để cài chưong trình unsigned).

NokuaN70

Well-Known Member
Mình mới mua con E75. Cho mình hỏi là làm sao có thể chép file hay tạo thư mục (Folder) trong C:\Sys\ được? Mình dùng X-Plore 1.32 mà vẫn không được. Khi chép file vào đó thì máy báo là write error (Mình muốn dùng HelloCarbide để cài chưong trình unsigned).
Nhầm Box rùi bạn ơi, đây là box UIQ3, bạn qua box S60 3rd OS9.1 nhé.

SE990i

Ợ...mình xài cái bản chi mà thấy vẫn ok,hầu hết các phiên bản cũng đều có chức năng giống nhau.Cứ chọn cái nào ổn định là ok