• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[UIQ3.0]ScreenDump V2 MOTO Z8- PM Chụp Ảnh Màn Hình Bản 2

CongVoi

Super V.I.P
[UIQ3.0]ScreenDump V2 MOTO Z8- PM Chụp Ảnh Màn Hình Bản 2

Tiếp tục bản 2 tự chụp màn hình lấy từ Moto Z8.

Chỉnh sửa cuối:

ngmtri

Cái này thấy tốt, nhưng cái pác nào làm thêm cái icon nhìn cho đẹp hơn thì tốt chứ cài vô xong thấy cai icon file sis nhìn ko đẹp.

vnyelsea

Cái này thấy tốt, nhưng cái pác nào làm thêm cái icon nhìn cho đẹp hơn thì tốt chứ cài vô xong thấy cai icon file sis nhìn ko đẹp.

Bạn copy hai files đính kèm vào X:\Resource\Apps xem sao. (X: là ổ cài QScreenDump)

Files:
View attachment 98311

Chỉnh sửa cuối:

lyatum

Sao minh down ko dc vậy?
khi click vô link nhận dc thông báo:
Lời nhắn từ Diễn đàn
Tập tin đính kèm không có thực. Nếu bạn nghĩ đường Link còn tồn tại, hãy thông báo cho BQT

vnyelsea

Sao minh down ko dc vậy?
khi click vô link nhận dc thông báo:
Lời nhắn từ Diễn đàn
Tập tin đính kèm không có thực. Nếu bạn nghĩ đường Link còn tồn tại, hãy thông báo cho BQT

sorry bạn!
Mình up lai rùi đấy.
Cheers

saoxathu

Khi không dùng flip, xin hỏi chương trình này sử dụng thế nào vậy, hình chụp được lưu ở đâu, thanks!

vnyelsea

Khi không dùng flip, xin hỏi chương trình này sử dụng thế nào vậy, hình chụp được lưu ở đâu, thanks!

VẪN LÀ NHẤN PHÍM SỐ 5 THÔI. CỤ THỂ LÀ NHẤN alt TRƯỚC ĐỂ KÍCH HOẠT PHÍM SỐ, SAU ĐÓ NHẤN PHÍM SỐ 5.
HÌNH ĐƯỢC LƯU TRONG c:\logs\screendump\

saoxathu

Cảm ơn, rất tiện dụng, vậy có cách nào lưu vào một thư mục bất kì trên thẻ nhớ không.

huyenbeo

cái này có 2 file cài cả 2 hả anh CÔng voi ?? sao em chụp ảnh mà không thấy vậy? em đã cài vào C rồi mà,hay phải xem trong X-plore? em đang dùng SW