• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[UIQ3.0] Snowed in 7 White Christmas - Game Giáng Sinh

CongVoi

Super V.I.P
Snowed in 7 White Christmas - Game Giáng Sinh

Thân tặng các bạn game này chơi rất hợp trong mùa giáng sinh năm nay, thể loại game dạng "kim cương" này khá dễ chơi, phù hợp với cả các bạn nữ, hãy tải game và tặng ng.iu hay bạn bè của mình nào ;)

Snowed In 7 White Christmas UIQ3.0

Giới thiệu
Sự trở lại của băng tuyết bắt đầu! Hãy giúp Santa cứu lấy Christmas! Hãy lớn nhất, mạnh nhất và nhanh hơn tất cả !

Thể loại game:
Dạng game Puzzle cho dòng Symbian UIQ3.0

Vùng đất Christmas đã bị băng giá hoàn toàn - Hãy giúp Santa cứu lấy mảnh đất xinh đẹp này và tiêu diệt tên ác quỷ Gnome!

Trò chơi được hưởng ứng bỏi rất nhiều game thủ trên toàn thế giới với hơn 500,000 lượt download cho dòng máy Windows Mobile, Smartphone và Symbian.

Hãy tìm hiểu xem những game thủ sẽ chơi gì trong kì Christmas năm nay? -- hãy chơi nó trong những thòi gian rảnh rỗi của bạn trong lễ Giáng Sinh năm nay!

Snowed in 7 - White Christmas :

# Với nhiều hình và biểu tượng ngộ nghĩnh
# Có 2 cách để chơi game - Thời gian (cho những người thành thạo) Và dễ (cho những ai mới bắt đầu)
# Bạn có thể thay đổi vị trí theo hàng ngang, hay dọc thậm chí là chéo...
# Có rất nhiều điểm hất dẫn mới lạ
# Trong trò chơi có sẵn những bản nhạc và hiệu ứng của mùa Giáng Sinh
# Hệ thống hỗ trợ khi bạn bị "bí bầu" :D
# Đăng tải kết quả điểm qua quốc gia bạn ở để chia sẽ với mọi người trên Thế giới.

Tải Về

User&Pass: PDAVIET
Cách để lấy CODE nhìn bài 2 dưới nhé

Chỉnh sửa cuối:

CongVoi

Super V.I.P
HƯỚNG DẪN ĐĂNG KÝ ĐỂ NHẬN MÃ CODE MIỄN PHÍ

Click vào link lấy Code miễn phí nó sẽ bắt bạn đăng ký 1 tài khoản

Đăng ký, nhập đầy đủ thông tin yêu cầu

Sau khi đăng ký xong nó sẽ gửi cho bạn email kèm theo mã kích hoạt tài khoản, kiểm tra email lấy mã kích hoạt

Khi mở Game lên nó sẽ cho bạn Code 16 ký tự, điền vào đây chọn loại máy thích hợp

Ngoài ra còn có nhiều FREE STUFFS cho bạn lựa chọn

Chúc vui các bạn Giáng Sinh vui vẻ - Zenki - PDAVIET

Xin chân thành cảm ơn 2 bạn dung1291985 và Zenki

Last edited by a moderator:

tommynguyen1961

Mở hàng lấy hên nhe.
Đây là bản sau của game snow in 6. Game này âm thanh và hình ảnh rất đẹp và hay. Cách chạy và ăn điểm cũng đa dạng hơn là có thể ăn chéo được (một số games khác không cho ăn chéo).
Cám ơn Congvoi nhiều.

protect01

Hix sao mình ko down được. Hình như die rùi hay sao ấy. Bạn check lại giùm mình đi :(

jackpham

Tình hình hiện nay là đăng ký để nhận code không được. Nó không gửi mã kích hoạt tài khoản.:( có huynh nào đăng ký được share acc bên đó cho ae nhận code với.
Tks!
D-Link
Mã:
http://www.clickgamer.com/files/si7/snowedin7_v1-00_uiq-v3-0.sis
Mã:
http://www.clickgamer.com/registerSI7.htm

Chỉnh sửa cuối:

papyrus86

NÓ KÔ GỞI NỮA HAY SAO Ý,A CONGVOI ĐĂNG KÝ RÙI CHO ANH E CODE VỚI.16 KÝ TỰ TRONG MÁY MÌNH ĐÂY NHỜ A LẤY DÙM: 0479 4Fb5 abb9 afe7.
cám ơn anh e nào lấy dùm rất nhiều

nguyenhoang

potay rồi đăng ký mà nó không gởi cái Verification Code để active acc , bác nào đăng ký được rồi cho em xin cái code với : e294 cffd ea51 eddc ,
cám ơn trước nhé

Bro nào lấy dùm code hộ mình với. Đợi mail kích hoạt mấy tuần nay mà không có rùi TT.
của mình là : a60c-f789-0176-d10c