• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[UIQ3.0]@Web v2.0.1 released- Trình Duyệt Web Uplate

CongVoi

Super V.I.P
@Web v2.0.1 released- Trình Duyệt Web Uplate

Chương trình duyệt Web này lại tiếp tục Uplate

Digia released today a new version of their webkit based browser, @web. Here´s what´s new

Support to both embedded and linked audio
HPossibility to change user agent string
Zoom indicator improvements
Stability improvements
Several minor fixes

Vitcon321

bản Này có gì đổi mới ko bác congvoi?
Em thấy bản trước khó xài wa' ko thix bằng thằng opera 4.1 hay opera 9.5 (măc dù opera 9.5 tốn ram)

Thoai_DakMil

Super V.I.P
bản Này có gì đổi mới ko bác congvoi?
Em thấy bản trước khó xài wa' ko thix bằng thằng opera 4.1 hay opera 9.5 (măc dù opera 9.5 tốn ram)
Bản này tất nhiên là sẽ có cái hơn so với bản cũ , vì là uplate sử đỗi một số cái bị lỗi của bản

justinhoang_am

W950i không xài được opera 9.5. Cái này cũng đẹp đó nhưng ko xài chùa được rồi. Tiếc thật

tathanhtrung

anh congvoi chỉ quen giới thiệu phần mềm mới thôi chứ chả thấy anh có phần mềm full nào cho anh em bao giờ upload domo thì rõ nhanh:=))

CongVoi

Super V.I.P
anh congvoi chỉ quen giới thiệu phần mềm mới thôi chứ chả thấy anh có phần mềm full nào cho anh em bao giờ upload domo thì rõ nhanh:=))

Hehe bạn có chắc chắn k?? PM demo là những PM vừa ra lò.Làm sao mà có thể có Thuốc nhanh như vậy đc,có nhanh thế các công ty sạc nghiệp hết ah.Bạn nên biết trong các diễn đàn quốc tế nổi tiếng có cái gì thì diễn đàn này có cái đấy.Còn các PM FUll trong diễn đàn mình post rất nhiều,chịu khó tìm đê rồi phát biểu X-(

Caohieu88

Bạn nên đọc kĩ lại tất cả những gì từ những trang tổng hợp, rồi các trang từ 4X trở lại xem mình nói đúng hay sai nhé...không nên phủ nhận phũ phàng công sức của người khác như vậy!! Đúng là như anh CongVoi đã nói trên các Forum nước ngoài có PM gì thì hầu hết đều có ở PV (trừ các ứng dụng cho từng nước ), mình nói như vậy ko phải nói về việc PViet hoàn hảo hay cái gì khác, mà có một điều bạn cần biết là nên trân trọng những gì người khác đã làm cho bạn khi họ đã bỏ công sức ra chứ ko nên phán xét chủ quan như vậy... Hi vọng bạn hiểu mình nói gì!