• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[UIQ3.0] X-pore1.22_HAcked - UIQ3.0 Từ Bỏ CapsSwhitch

CongVoi

Super V.I.P
X-pore1.22_HAcked - UIQ3.0 Từ Bỏ CapsSwhitch

Thật sự tuyệt vời với chương trình X-pore1.22_HAcked này.Sự sáng tạo luôn làm cho mọi thứ nhanh và gọn hơn =D>.Bây giờ bạn có thể rũ bỏ CapsSwhitch luôn,bởi vì khi cài X-pore1.22_HAcked này nó sẽ tự động cho bạn làm mọi thứ trong ổ C >:).Đăng kí bình thường như bản 1.22 thường nhé

Chỉnh sửa cuối:

ngkhanhhoang

Hehe...mở hàng bạn Congvoi nha. Thanks =D>
Ah...mà sao ko down được Congvoi ơi, click vào link thì toàn ra view profile của ban không ah. Giao diện mới hơi khó down...(hình như vậy)

Chỉnh sửa cuối:

at007

chậm nữa rồi,thank anh congvoi nha,lưu ý anh em nên cẩn thận thao tác nhé,sai một li đi một vạn^^
PS: luôn tiện xin anh cho phép để em post bên HHVN chia sẻ cho anh em it của UIQ3.0

CongVoi

Super V.I.P
chậm nữa rồi,thank anh congvoi nha,lưu ý anh em nên cẩn thận thao tác nhé,sai một li đi một vạn^^
PS: luôn tiện xin anh cho phép để em post bên HHVN chia sẻ cho anh em it của UIQ3.0

Thao tác cũng không có gì ghê gớm đâu.Cứ cài đặt như bt là đc.^^.Hi bạn cứ tự nhiên thôi,chỉ cần ghi chút nguồn gốc là đc mà ;)

at007

Thao tác cũng không có gì ghê gớm đâu.Cứ cài đặt như bt là đc.^^. ;)
anh hiểu nhầm ý của em rồi,thao tác ý của em là copy,cut,past trên ổ C: ý,lỡ vào folder system mà del nhầm thì chít.....^^vì lúc này thao tác trên C quá dễ dàng:))

CongVoi

Super V.I.P
anh hiểu nhầm ý của em rồi,thao tác ý của em là copy,cut,past trên ổ C: ý,lỡ vào folder system mà del nhầm thì chít.....^^vì lúc này thao tác trên C quá dễ dàng:))

^^ Hii ,thế mà cứ tưởng là thao tác cài đặt chứ :p

eternal_vnn

@cantien : Swiss thì có cả thu hồi Ram,xem list chương trình đang chạy và thao tác đc với các file,nhưng tốc độ thì...hơi rùa 1 tí :D
X-plore thì chỉ cho phép thao tác với file thui,nhưng tốc độ thực thi tác vụ phải nói là tuyệt vời!

dongxanh

Posted via Mobile Device

TIN BUỒN CHO MỌI NGƯỜI ĐÂY:

Vào ngày 1 - 1 - 2009, Xplore 1.22 sẽ bị hết hạn. Khi khởi động chương trình sẽ xuất hiện bảng thông báo đã hết hạn sử dụng, bạn cần cài đặt phiên bản mới.

Trong khi vẫn chưa có được bản full của version 1.30 thì đây quả thật là một thiệt thòi rất lớn cho tất cả chúng ta, vì SMPro không thể thay thế Xplore được do thiếu chức năng hex editor. Và khi có mod gì đó cho SMP thì phải thoát nó ra để cài mod, nhưng không có Xplore thì lấy gì mà thao tác?

Các bạn có thể test thử bằng cách đổi ngày trên điện thoại sang năm 2009 sẽ thấy. Ngay phiên bản đã hacked này cũng vẫn bị hết hạn!!!
Chỉ còn có 47 ngày nữa thôi là phải nói lời giã biệt. " Con mèo cô đơn" quả là cao tay ấn!!!

Chỉnh sửa cuối:

decon

trời ơi kg có x-plore này là thua luôn.kg có cách nào sao bác dongxanh????

smiler

Well-Known Member
Chấp nhận bỏ qua ngày tháng trên điện thoại. 46 ngày nữa chuyển về 1-1-2008 là lại dùng vô tư thôi.
Tạm thời trong khi chờ bản full. Hjx.
Posted via Mobile Device

dongxanh

Posted via Mobile Device
Khi đổi ngày tháng không đúng với thực tế, thì thằng opera mini lại không chịu chạy. Trang chủ sẽ yêu cầu thiết lập lại ngày tháng cho đúng. Thế mới khổ chứ.