• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[UIQ3.0] X-pore1.22_HAcked - UIQ3.0 Từ Bỏ CapsSwhitch

thaiminh40

Hic :( hôm nay liều mình thử cái X-plorer 1.30 bất chấp cảnh báo.
Kết quả nhập key nó báo thank you rồi. vậy mà thoát ra rồi vào lại thì nó bảo chưa đăng kí:((. Mình thích bản này vì bản màu nó theo chủ đề nên đỡ chói mắt hơn :D

Son_Do

Well-Known Member
Hic :( hôm nay liều mình thử cái X-plorer 1.30 bất chấp cảnh báo.
Kết quả nhập key nó báo thank you rồi. vậy mà thoát ra rồi vào lại thì nó bảo chưa đăng kí:((. Mình thích bản này vì bản màu nó theo chủ đề nên đỡ chói mắt hơn :D

Hiện tại phải chấp nhận 3s đợi chờ thôi bạn ơi, hy vọng sẽ nhanh có bản mới.

thaiminh40

Bản này mình thử rồi có thể dùng mãi mãi mà không hết hạn đấy.Có lẽ CongVoi cũng không ngờ tác dụng phụ của nó đâu keke..

Son_Nguyen

Bản này mình thử rồi có thể dùng mãi mãi mà không hết hạn đấy.Có lẽ CongVoi cũng không ngờ tác dụng phụ của nó đâu keke..

Ý của bạn là bản 1.22 này à? Bạn có cách nào dùng ko hết hạn thì share cho anh em với!! Thanks nhiều..

Chung_tuhinh

Sao mình cài vào máy nó toàn báo là "Capacity ... unsigned"
Không hiểu gì luôn !
Mình xài M600i

cantienwa100

congvoi ơi mình mới xài cái này chưa bít hết 100% chức năng của nó , pác làm ơn hướng dẫn toàn tập đầy đủ các chức năng hok thíu 1 chi tiết + ảnh minh họa = TV or tiếng Pháp cũng được mình mù tiếng A :(

Chung_tuhinh

Bạn hãy hack máy đi đã nhé :D
Hì, mình đã hack cả hai máy rồi và cài đặt thành công.
Có người nói là khi không cần can thiệp vào file hệ thống thì nên để Cap On cho an toàn. Nhưng theo mình thì nếu dùng X-Plore và đặt mật khẩu login thì cũng OK về mặt bảo mật
Posted via Mobile Device

trungtien3000

Các bác làm ơn cho em hỏi chút ạ: em đã up lại FW (do mod không đúng làm máy bị treo).giờ thì chạy ngon hơn rồi . nhưng sao em cài capswitch + Xplorer rồi mà vẫn không thấy các file ẩn và ổ z đâu (đã để off) cả, em vẫn máu mod wa...các bác jup' em với