• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Ultimate Combat Fighting v1.06 [Unlimited Coins]

Dragon459

Manager

[video=youtube;SnMX3w-RB2c]https://www.youtube.com/watch?v=SnMX3w-RB2c&feature=player_detailpage[/video]

Giới thiệu:

Bạn đã sẵn sàng để để chuẩn bị bước vào cuộc chiến trong game Ultimate Combat Fighting chưa, hãy hòa mình vào game đối kháng Ultimate Combat Fighting vô cùng hấp dẫn và thú vị này nhé !

Tính năng:

Tham gia game bạn sẽ tham gia vào cuộc chiến rất hấp dẫn và thú vị, game hội tụ đầy đủ phong cách của Karate, kungfu, taekwondo hay quyền anh. Khi chơi game bạn cần phải tập chung đánh bại tất cả cac kẻ thù của bạn trong game bằng cách vuốt nàm hình di chuyển nhân vật của bạn và tung ra các cú đấm cú đá để hạ gục đối phương. Hãy chiến đấu theo cách của bạn để dánh bại mọi đối thủ từ yếu nhất đến mạnh nhất để trở thành một bậc thầy sở hữu đai đen võ thuật.

Khi chơi game Ultimate Combat Fighting bạn cần lĩnh hội tất cả các lối đánh mới nhất học hỏi đối thủ của mình và nâng cao kĩ năng chiến đấu cho nhân vật. Phát triển nhân vật của bạn chiến đấu một cách vĩ đại để trở thành võ sĩ đai đen đầy quyền lực và khi đó mọi đối thủ sẽ nhìn bạn với con mắt lể phục.

Tập chung điều khiển nhân vật của bạn thật linh hoạt, làm chủ được nhân vật của mình và đánh bại mọi đối thủ trên mọi đấu trường khác nhau.

Vậy bạn còn đợi gì nữa hãy tham gia game Ultimate Combat Fighting ngay để cùng nhau trải nghiệm những điều tuyệt vời và thú vị của game. Thật tuyệt vời hơn khi game đối kháng Ultimate Combat Fighting hấp dẫn nàu lại được tải miễn phí 100% chơi miễn phí hoàn toàn.

Yêu cầu : 2.1 trở lên
Khi tải về vui lòng bỏ đuôi .pv để cài đặt. Ví dụ App123.Apk.PV rename thành App123.Apk
Tham khảo cách download Tusfile tại Đây

Hình ảnh
7-hjtCqlHH7Itunh8g2NdW4mHv3DM_g-ALqnxm7P2dChlMN1D--BYztu8iAUOu6IQEc=h900

Xem thêm các ảnh khác

411X52oca7cPxmGZw5s-y64g_UhHSjKaW3lgCngmhnO5ugIHpJYFp_hO82rrgYS_Rw=h90  0
umA-A8K6th9IzRmW6JWOK97ktzIXlVpA-r-KrExXKl4aJO8SLAzJgJUnICvBo4i5WLk=h900

A14VXYQBn9fy1-xo4hMPpS__4NQZD0Dpl1Pl_kLeRZBnb1iL2I_-iyK4wrbfAM26QQ=h900
Ez27giF3iTkjJnZ8PHZuakder6DXrXUfaVxTf2Kr1IgppnYpEl  11ugcCF4immpXTnZI=h900
Link download

[HIDE-THANKS] Ultimate Combat Fighting v1.06 on GooglePlay

or

[/HIDE-THANKS]

Link các bản cập nhật trong mục ẩn hiện[HIDE-THANKS]
=====Update =====
NoVersionUpdate

================================================== ==========
[/HIDE-THANKS]

Để lấy thông tin các bản cập nhật ứng dụng, giao diện, hình nền, rom, fw, các thủ thuật.... nhanh hơn.
Hãy Follow Fanpage PDAViet tại Đây