• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Ultimate Online Theme Kitchen - cái bếp android cho mọi người!

manhktqd

Active Member
Cám ơn bạn nhé. Mình đã dùng cách của bạn trước khi dùng cách của uot.dakra.lt rồi. Không có kết quả mình mới lọ mọ hỏi mọi người. Chứ dùng HD2 sướng nhất là mày mò mà.

nguyenh

Híc nhìn chung là mấy cái mod này chắc chỉ hoạt động tốt với các bản SENSE thôi.

dtienduc2

bạn làm dùm mình bản HD2_Core_Droid_Desire_HD_V1.6_Release_Version này qua bản ckl dc ko?cám ơn bạn nhiều.

tuaneti

bạn làm dùm mình bản HD2_Core_Droid_Desire_HD_V1.6_Release_Version này qua bản ckl dc ko?cám ơn bạn nhiều.

Tải cái này về giữ nó làm bảo bối. Bất kỳ rom CWR nào muốn chuyển sang cLK thì khi up xong rom CWR up thêm gói pack đó nữa là ok.

dtienduc2

ko được rồi bạn ơi?nó khởi động xong rồi nó tắt màn hình xong rồi khởi động tiếp.mình làm theo hướng dẫn mà ko dc.bạn chuyễn qua dùm mình dc ko?
cám ơn bạn.