• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Ultimate Voice Recorder_Ghi âm cuộc gọi

vipboy_9x

Moderator
Mã:
[IMG]http://i758.photobucket.com/albums/xx221/vipboy_9x_200/app-pmAcs.png[/IMG]
*Ultimate Voice Recorder đã rất quen thuộc với bạn nào đã dùng hệ điều symbian dùng chương trình này ghi âm thì rất là tuyệt vời.nay đã có trên Android.
Đã quen thuộc quá thì mình không giời thiệu gì về nhiều nhé
:p

*features
_
ghi âm tất cả cuộc gọi thoại
_ghi âm ngoài
_và nhiều tình năng khác
*tương thích với hệ Android từ 2.0 trở lên nhé,
-còn milestone thì tạm thời chưa dùng được :(

Link FIX (file đính kèm không download được nhé):

http://www.mediafire.com/?rzdrr8wf676r2or

Last edited by a moderator:

Orbit

Gửi Các Bác!
Mình đã cài cái ultimate này vào con ACER LIQUID A1, Truớc đây sài bình thường, không iết sao dạo này cứ có người gọi đến thì nó vẫn ghi âm, nhưng mình nói bên kia ngừi ta không nghe gì hết chỉ khi nào díable nó đi thì nói chuyện ngừi tra mới nghe các bác có ai biết xin chỉ giúp với.
Con Acer của mình chạy FW 2.1
Thanks all

vipboy_9x

Moderator
Gửi Các Bác!
Mình đã cài cái ultimate này vào con ACER LIQUID A1, Truớc đây sài bình thường, không iết sao dạo này cứ có người gọi đến thì nó vẫn ghi âm, nhưng mình nói bên kia ngừi ta không nghe gì hết chỉ khi nào díable nó đi thì nói chuyện ngừi tra mới nghe các bác có ai biết xin chỉ giúp với.
Con Acer của mình chạy FW 2.1
Thanks all
hix trường hợp của bạn mình chưa gặp,bạn có thể gỡ bỏ cài lại xem sao coi nó co hết không nhé.

tunguyentrong

cái này ghi âm cũng được. chiều gọi đi còn tạm chứ chiều bên kia nghe quá bé
nhưng mình thấy thua hết của Vito audio touch trên Wm,
chất lượng âm ghi 2 chiều cực rõ, to
tiếc là vito chưa có trên Android

vipboy_9x

Moderator
cái này ghi âm cũng được. chiều gọi đi còn tạm chứ chiều bên kia nghe quá bé
nhưng mình thấy thua hết của Vito audio touch trên Wm,
chất lượng âm ghi 2 chiều cực rõ, to
tiếc là vito chưa có trên Android
có là thi sài là tốt lắm rùi bạn àh,như những dòng nexus one thì phải mở lo lớn lên mới gi âm được vẫn còn hạn chế.

ltn203

vậy là phần mềm này vẫn bị nhược điểm ghi âm chiều gọi lại như khi dùng Winmo hả mấy bác? Em mê Android quá nhưng rất cần ghi âm cuộc gọi nên chưa muốn bỏ Symbian