• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UltraMp3 với phong cách vip (windows media player 11)

lecong1978

bạn ơi cho minh xin key với.imei của em là :355664004631598
em cảm ơn anh nhiều lắm ạ
Em trai đừng xin key trên diển đàn kg ai cho đâu . Trung mới xóa 2 bài của em mà em cũng kg rút dc kinh nghiệm. Anh đã gửi key cho em qua tin nhắn rồi đó em vô phần tin nhắn của em xem lại thử . Chúc em trai vui

nolis

Cài untra 1.52 vào ok. Đến khi cài bản này vào thì untra tèo luôn. Remove tất cả untra và cài lại bản untra 1.52 thì hiển thị icon nhưng khi vào thì out ra ngay. Vậy là sao tru bic ,rất mong các bạn chỉ dùm mình. Thank nhiều...

GiaHuy_01

Cài untra 1.52 vào ok. Đến khi cài bản này vào thì untra tèo luôn. Remove tất cả untra và cài lại bản untra 1.52 thì hiển thị icon nhưng khi vào thì out ra ngay. Vậy là sao tru bic ,rất mong các bạn chỉ dùm mình. Thank nhiều...
Bây giờ là năm 2010 rồi bạn ah. Xài Ultramp3 làm gì nữa. Xài TTPOD or Jukebox đi bạn.

jrc

UltraMP3 1.60 VN 2009
Những đặc tính

• Người sử dụng với giao diện tiếng Việt thân thiện.
  • Hỗ trợ hầu hết các định dạng phổ biến *.MP3 và *.OGG.
  • Skinning cho phép bạn tùy chỉnh máy nghe nhạc của bạn.
  • Playlist editor -​
    quản lý bài hát của bạn như bạn muốn.
  • Có khả năng chơi nhạc(MOD, XM, s3m, CNTT).
  • Rất dễ dàng sử dụng và cập nhật danh sách nhạc.
Chương trình hỗ trợ các loại điện thoại sau:
  • Nokia S60 1st & 2nd (Nokia 3230, Nokia 3650/3600, Nokia 3660/3620, Nokia 6260, Nokia 6600/6620, Nokia 6630, Nokia 6670, Nokia 6680, Nokia 6681/6682, Nokia 7610, Nokia 7650, Nokia N-Gage, Nokia N-Gage QD, Nokia N70/N70ME, Nokia N72)

Để download chương trình, bạn có thể sử dụng một trong các link sau:

+ Download tại MediaFire
+ Download tại Megaupload

TraiNgheoHn

Giờ xin trên trên dd không được thì pm để nhận key có được không nhỉ? Lâu không tham gia nên không bit luật thay đổi.

jimmyvn88

Pro 3rd lâu ko thấy xhiện giờ lạc sang 2nd thế nè, hi. Pm thì đc đó bạn ah.