• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ỨNG DỤNG CHO SYMBIAN S60 V1&V2 CẬP NHẬT.

vanhuan

Belysio V2.00.08 (176x208)_Phần mềm quản lý danh bạ( Thêm hình, sms, vị trí, địa chỉ e-mail....)

vanhuan

V-Clinic Sleep Tracker V1.2_Ứng dụng hỗ trợ giấc ngủ( Dựa vào cân nặng để tính giấc ngủ, sử lý giờ ngủ, chất lượng giấc ngủ, giấc mơ....của bạn)

vanhuan

V-Clinic Mobile Health V1.7_Ứng dụng giúp bạn ăn kiêng, cho biết lượng calo bạn tiêu thụ, và cảnh báo lượng calo bạn đang dùng nếu phí phạm...giúp bạn có một sức khỏe tốt nhất.

vanhuan

V-Clinic Medication Tracker V1.2_Ứng dụng quản lý sức khỏe( cho biết các dữ liệu thông số của cơ thể bạn...)

vanhuan

Revnx V1.10_Phần mềm chia sẻ hình ảnh, video cho bạn bè...thông qua các mạng: GPRS, EDGE and 3G

vanhuan

Pregtool V1.0 (Pregnency Measure Tool)_Chưng trình tính toán và lời khuyên của các chuyên gia bác sỹ, y tá cho bà bầu.

vanhuan

IQ Light V1.0_Chương trình giúp đèn backlight luôn sáng. Giúp cho những người đi trong đêm mà không có đèn pin khỏi mất công bấm bàn phím liên tục để giữ đèn backlight luôn sáng. Version 1.0