• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Ứng dụng dẫn đường của HTC

hacbaoklhh

do e vào cái điều hướng location vọc vọc ! bjờ cứ 1 hồi là nó cứ đòi tìm gps để vào cái location... !loa ngòai tự động bật khi gọi ! e sạc pin đêm rồi ngủ thì khi pin đầy màn hình lại sáng ,máy đòi vào location... đến sáng thì còn 2/3 pin...! nản lắm ! e đã thử up room lại nhưg vẫn k đc... ! cao thủ nào gíup e vs ạ ..

Khi bạn chưa THOÁT hẳn điều hướng thì sẽ tự động bật loa ngoài nhé. Đây là do bọn HTC nó sợ mình vừa lái xe vừa nghe điện thoại nên ko an toàn. Bạn phải vào locations Dừng điều hướng sau đó Thoát là hết :)

xuxu09

khảo cổ kinh quá, hầu hết anh em đều hết tgian dùng free rồi nên .... với lại hiện giờ google map hỗ trợ dẫn đường rất tốt rồi. chắc sẽ lãng quên location của HTC thôi. thà free mà chèn quảng cáo vào còn được

hacbaoklhh

khảo cổ kinh quá, hầu hết anh em đều hết tgian dùng free rồi nên .... với lại hiện giờ google map hỗ trợ dẫn đường rất tốt rồi. chắc sẽ lãng quên location của HTC thôi. thà free mà chèn quảng cáo vào còn được

Cái Locations mình thấy rất hay mà, giao diện đơn giản đẹp mắt lại dẫn đường bằng tiếng việt. Sao Gmap chả thấy nó nói bằng tiếng việt ji nhỉ

hacbaoklhh

HTC Locations

Cái Locations mình thấy rất hay mà, giao diện đơn giản đẹp mắt lại dẫn đường bằng tiếng việt. Sao Gmap chả thấy nó nói bằng tiếng việt ji nhỉ

xuxu09

hơn đc cái đọc thôi, còn về các vùng quê quê ( tớ ở quê) thì nó không có chi tiết như Gmap. với lại cái quan trọng là nó thu phí mà... tính bằng USD cơ đấy :D

hacbaoklhh

Mình công nhận là nó ko chỉ rõ đc tới từng thôn đc. Nhưng chỉ đc tới các xã trong Huyện là OK mà. Mình đã test về quê mình. Thu phí thì bạn có thể đến mấy cửa hàng nó bán voucher code đó, bọn nó ăn bớt ở các máy chính hãng xong bán lại :D

ntuandat

Cần xin lại link cho bản đồ offline việt nam

Hi các bạn,
Do mới reset máy lại nên mình cần nhờ xin lại link download bản đồ việt nam - vì link megaupload đầu bài đã die từ lâu rồi.
Thanks các bạn