• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Ứng dụng G900 Notes cho UIQ3

tuanlinh

Đây là chương trình Notes chạy trên máy G900 và G700, sau phần mềm đèn pin Torch thì đây là chương trình được bạn Gapata chuyển thành ứng dụng cho các máy dùng UIQ3: P990i, P1i, W950, W960 và M600.

Giao diện tương đối đẹp và trình bày bắt mắt, dễ nhìn so với bản Notes default của UIQ 3.

Ngoài chương trình, mình attach luôn file install.exe để anh em cóp vào c:\sys\bin dùng để cài các chương trình unsign !

Anh em dùng thử cho ý kiến nhé !

Download ở đây nha anh em !

notes-by-gapata-d_s.rar
sis-installer_mod.zip

prescolt

wow, phải nói là rất đẹp rất phê ...thabk so muc :D
chay rất tốt trên p1i, mình ghi thấy nó dep hơn nữa,chữ mình nét hơn, rõ hơn, note p1i ghi xấu hoắc à

Chỉnh sửa cuối:

at007

đúng là link die thật,sao ko up lên thăng d d cho a e dễ down nhĩ^^

at007

mình up lên cho những bạn chưa down được:D
hix đưa link down mà ko đưa pass giải nén :((...........bác này đưa con bỏ chợ rồiT_T,đã fix lại bộ khác a e có thể lấy về;)

Chỉnh sửa cuối:

at007

lưu ý sau khi cài cái này thì phần note mặc định cảu máy sẽ bị lỗi,mình tưởng nó cài đè lên luôn nhưng ko phải,nó chỉ đè một số file và tạo một chương trình chạy riêng,bây giờ gỡ đi máy mình ko vào được note mặc định nữa,a e nên suy nghĩ ki trước khi làm nhé

at007

bác nào xài p9 thử dùm em vụ này với,chừ NOTE mặc định die luôn rồi.....chuyển sang ngôn ngữ TViet cũng ko ăn thua......