• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ỨNG DỤNG GDESK 0.30k+0.30m_UIQ3.0

Status
Không mở trả lời sau này.

CongVoi

Super V.I.P
Gdesk 0.30k + 0.30m

Là bản mới nhất dành cho những Fan của Gdesk.Chức năng chính của chương trình này là giả lập mô phỏng Themes đa năng.Có rất nhiều phiên bản và có rất nhiều hình thái để thay đổi!! :D:D:D

HÔM NAY VỪA NÂNG LÊN BẢN 0.30m RÙI.CÁC BẠN NHANH DOWN VỀ DÙNG NHÉ :d:d

CHỈ CẦN CÀI ĐÈ NÂNG CẤP LÊN ĐƯỢC

Chỉnh sửa cuối:

sayyouwill

Cảm ơn bác nhiều. đã thank rồi. Bác dzữ quá đi:D

Bác nên nói thêm ưu điểm của bản mới cho anh em biết đường mà lần nhỉ.

CongVoi

Super V.I.P
Cảm ơn bác nhiều. đã thank rồi. Bác dzữ quá đi:D

Bác nên nói thêm ưu điểm của bản mới cho anh em biết đường mà lần nhỉ.

Cái này nổi tiếng quá muh.Dù sao cũng Thanks bạn góp ý.Mình đã chỉnh lại rùi đó :D

phoenixiim4

Cái này để nó chạy nền thì hao Pin nhiều ko bác, sợ mau hết Pin lắm, khi chạy nó sử dụng bao nhiêu ram vậy ? (Tò mò chút trước khi cài) :)

CongVoi

Super V.I.P
Cái này để nó chạy nền thì hao Pin nhiều ko bác, sợ mau hết Pin lắm, khi chạy nó sử dụng bao nhiêu ram vậy ? (Tò mò chút trước khi cài) :)

Cũng không hao pin là mấy đâu.Còn Ram thì khỏi lo đi.Ăn chơi sợ gì mưa rơi bạn ;;);;)

CongVoi

Super V.I.P
VỪA CÓ THÊM BẢN MỚI NHẤT LÀ Gdesk 0.30M NHÉ.NHANH CHÂN NÂNG CẤP NÀO CÁC BẢN!!!!!

bobby09120

cái này cài vào bộ nhớ thẻ hay bộ nhớ máy thì hơn hả bác congvoi ơi !!!

shinnichikudo

cái gdest này phải chạy nó mới được hả bạn tắt nó ra màn hình chính chả thấy gì bạn có hướng dẫn sử dụng kô

Status
Không mở trả lời sau này.