• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Ứng dụng hiện thư mục System trên PC Suite_S60v2

saodoingoi142

Moderator
dạ,e ko nhập được pass ạ
có ai nhập được và down đc cho e với
pass là j các bác nhỉ?

vẫn không được ạ
vẫn báo sai pass,e thử hết các pass có từ: manhtu.** rùi ạ

Mình đã nói rõ rồi, Linkdown trên chính mình Update lại cho các bạn nên mình không hề bỏ thêm password như của chủ Topic trước đây bạn nhé!Một lần nữa mong bạn bỏ chút thời gian lên mạng vào PC để Download và giải nén về nghe!!!;;)

saodoingoi142

Moderator
mình dùng PC down,nhập đúng pass rồi sao vẫn không được nhỉ? manhtu.tk ???

Các bạn hãy thử lại đi, mình mới kiểm tra lại xong nè!Linkdown mình update phía trên không hề có pass.Sau khi giải nén xong mình chép vào Thẻ nhớ cài đặt bình thường trên N70 của mình này!!!

---> Có lẽ do trang "4shared" bị lỗi chăng chứ Link mình gửi đã kiểm tra kĩ, không hề bỏ thêm pass các bạn à!.Giờ mình đã update thêm 1 Linkdown nữa trên trang "mediafire" ,xin mời các bạn hãy vào Download lại nhé!!!

Chỉnh sửa cuối:

chilaaogiac

em cài vào máy xong,nó hiện thư mục system rồi nhưng mà khi kết nối với PC suite thì nó ko nhận,kích vào mục máy thì kích vào bị out
e lại phải gỡ ra
ko hỉu j hết ạ
bác nào biết giúp e với!!!!!!111
help

saodoingoi142

Moderator
em cài vào máy xong,nó hiện thư mục system rồi nhưng mà khi kết nối với PC suite thì nó ko nhận,kích vào mục máy thì kích vào bị out
e lại phải gỡ ra
ko hỉu j hết ạ
bác nào biết giúp e với!!!!!!111
help

Bạn đang dùng máy gì vậy?Trước đây mình có dùng 7610 và bây giờ đang dùng N70 thì với pm này mình vẫn vào được ầm ầm trên PC cũng như trên điện thoại bạn à!!!;;). Bạn hãy gỡ ra rồi cài lại thử xem, sau khi cài xong nhớ Tắt nguồn rồi Khởi động lại máy nhé!!!;;)

chilaaogiac

Bạn đang dùng máy gì vậy?Trước đây mình có dùng 7610 và bây giờ đang dùng N70 thì với pm này mình vẫn vào được ầm ầm trên PC cũng như trên điện thoại bạn à!!!;;). Bạn hãy gỡ ra rồi cài lại thử xem, sau khi cài xong nhớ Tắt nguồn rồi Khởi động lại máy nhé!!!;;)

dạ.em dùng con 6680,e khởi động lại mới hiện 2 thư mục đó
nhưng rồi e cắm vào thì máy tính vẫn báo nhận,nhưng khi kích vào mục 6680 thì bị out ra
e gỡ ra thì lại được,hay máy e ko hợp các bác nhỉ?
e dùng 6680 orange