• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Ứng dụng hỗ trợ PPC sử dụng thẻ 4-8Gb

htc_hd_na

mình thấy cái này cũng hay nhưng mà ai còn dùng máy không hỗ trợ 4-8G thì có lẽ nên đổi máy luôn đi cài mà làm gì nữa chứ. công nghệ thì cũng cho ra công nghệ tí không thì mua con 1200 mà dùng...!!

page

không biết con HTC touch vina của mình có cài đc bản này,và có nhận đc thẻ 4G ko , ai biết chỉ cho tơ với.thank

ThaiChienvn

không biết con HTC touch vina của mình có cài đc bản này,và có nhận đc thẻ 4G ko , ai biết chỉ cho tơ với.thank
HTC touch vina của bạn sài được Và phụ thuộc vào bản Rom bạn sài nữa đó. !

page

HTC touch vina của bạn sài được Và phụ thuộc vào bản Rom bạn sài nữa đó. !

Bạn hãy nói rõ cho mình biết là mình phải dùng bản rom nào thì minh mới thank chứ,nói chung chung thế này thì ko hiểu,mình đang dùng bản rom cũ của nó là 6.1

inu_yasha_a2

O2 mini đã cài đặt phần mềm này và mình đã đọc được thẻ 4Gb(O2 mini hỗ trợ tối đa 2 Gb thôi),còn 8 Gb chưa check được vì chưa có thẻ nhớ. Nói chung cũng ổn, không chậm lắm và cũng không hề bị đơ máy.

iniuboo

HTC Touch Pro2 dùng thẻ 8gb bình thường, theo mình biết thì touch HD cũng thế luôn

hugo_pretty

cho mình hỏi con O2 neo của mình thì xài tối đa được thẻ bao nhiêu? mình đang dùng thẻ 2GB nhưng giờ thấy hơi bí. Thanks! Nếu dùng soft này thì có thể up lên dùng thẻ 4GB hay 8 GB không??

ThaiChienvn

cho mình hỏi con O2 neo của mình thì xài tối đa được thẻ bao nhiêu? mình đang dùng thẻ 2GB nhưng giờ thấy hơi bí. Thanks! Nếu dùng soft này thì có thể up lên dùng thẻ 4GB hay 8 GB không??
Được đó bạn à. Thường O2 dùng thẻ 2G và bạn có thể dùng 4G với HDH W trở lên và cài đặt PM này là oke.!

thinhletien

Thẻ 2GB của ai đó mà ko use hết thì nên use cái mobile THAH là tốt rồi, triệu mấy thôi. Người ta thường đi lên phát triển ngay cả trong vấn đề giải trí. Thế mà có người hài lòng với hiện tại. Chậc...

Quan trọng là người ta ko thix xem film trên 1 cái PPC 65k màu, và nghe nhạc trên nó. Biết đâu người ta chỉ thích mày mò khám phá software và up rom để vọc??? Còn nghe nhạc xem film thì đã có "những cái khác" ngon to rõ hơn nhìu.
Sao bác xoắn thế nhỉ =)) người ta xài thẻ mấy G kệ người ta, làm xàm 8-| cứ ai xài 2G là phải chuyển qua cái THAH àh :-/

phantrungonline

Đang test thử, đang dành tiền mua cái 8G về bỏ vô cái Cingular 8525, mua về mà xài hổng được là bắt đền chủ thớt đó....:p

anhtuanzoa1

o2 zinc cài soft này vào soft reset nhan the nho 4g SDHC \-/ sau đó power off rồi power on potay.com ban nao bit loi nay hok giup minh
the mini SD 4g co loai thuong khong hay chi co SDHC

o2 zinc cài soft này vào soft reset nhan the nho 4g SDHC \-/ sau đó power off rồi power on potay.com ban nao bit loi nay hok giup minh
the mini SD 4g co loai thuong khong hay chi co SDHC

hic của mình củng bị tình trạng như bạn,của mình là htc tytn1 dùng thẻ micro.không biết thẻ đang dùng là thẻ gì nửa.mua có 200k mà trên thẻ có ghi sdhc thấy nghi ngờ quá.