• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Ứng dụng lấy điểm với người ấy (Phiên bản 2)

tinh_la_gi

Administrator
Như đã nói trong topic : Ứng dụng lấy điểm với người yêu !
Nay TLG cho ra đời tiếp phiên bản thứ 2 - Từ App: Dial3 và Dial1

+ Phiên bản này sẽ có tên "Người Ấy" (Phiên bản đầu tên Người Yêu)
+ Icon vẩn là hình trái tim rất được lòng quý cô nhưng để tránh nhầm lẩn với phiên bản "Người Yêu" tôi đã thêm số 2 vào trái tim vừa làm ký hiệu cho quý ông khỏi nhầm vừa cho quý bà nào dùng iphone biết quý ông có 2 người luôn :D
+ Nhìn rỏ 1 chút sẽ thấy nền trắng sẽ bị mờ 1 phần lý do vì sao mờ thì các bạn tự hiểu nhé ;)
+ Phiên bản này bạn sẽ nhập trực tiếp số điện thoại vào mà không cần phải thêm số không muốn xuất hiện vào danh bạ để chọn như phiên bản "người yêu" - quá đúng ý các ông gòi chi nửa >:)

Và giờ xem hình và tải về thôi nào.

Nếu có chia sẽ bất cứ 4rum nào vui lòng ghi rỏ nguồn từ PV

TLG

XuanTruong

Super V.I.P
Sao thấy báo số 3 = Phiên bản 3 vậy TÌNH!:D

tinh_la_gi

Administrator
Cái đó do anh xem bằng Itunes nên nó thế chứ cài vào nó hóa trái tim ngay ấy mà :p

tinh_la_gi

Administrator
Vì cái này cho mấy bác mở "phòng nhì" nên nó "thật thật hư hư" thế đấy chứ !!!
Chứ anh mở App của Itune mà to đùng 2 icon trái tim có mà "lại ông tui ở bụi này" =))
Đang định tiếp cái nửa cho mấy bác mở phòng 3 luôn .. mà chờ ý kiến người dùng thế nào >:)

TraiNgheoHn

Cái này có tác dụng gì vậy anh?e cài thử mà cứ thấy nó báo gọi cho người kia

vanlinhnd

đây là ứng dụng gì vậy ? sao em cài vào rồi . làm giống như trên mà chẳng thấy cá gì cả . hĩ

thieu_bocap

Bạn gái của bác chắc là hạnh phúc lắm nhỉ, phiên bản đầu tiên là "người yêu" thì thấy hình trên rồi thế còn người ấy của bác đâu? Cho lên luôn đi :))

Mr_DL

ack cái này thật ra chỉ là gọi nhanh thui mà, bt mấy cái dt có phím mình cài phím cố định số 1 hay số 2 j đó còn cái này thì gắn vào trái tim cho nó máu lửa, cài xong còn phải mang khoe gf nữa hix hix. Nhỡ khi cho bạn bè nó mượn chơi game nó táy máy nhấn gọi thì tốn tiền chết

blackcatdn

ack cái này thật ra chỉ là gọi nhanh thui mà, bt mấy cái dt có phím mình cài phím cố định số 1 hay số 2 j đó còn cái này thì gắn vào trái tim cho nó máu lửa, cài xong còn phải mang khoe gf nữa hix hix. Nhỡ khi cho bạn bè nó mượn chơi game nó táy máy nhấn gọi thì tốn tiền chết

bạn cài thêm cái Lockdown để cài pass cho ct đó. Khỏi sợ bị dùng trộm. Vấn đề ko phải là tốn tiền mà có khi nó tán nhầm thì khổ:))