• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Ứng dụng Song Song by anhtamhcm

anhtamhcm

Bây giờ em muốn tạo ra 1 pm chat của Slick nữa ở trong máy có tên là yahoo (ở trong system\apps) chẳng hạn với mục đích là có 2 pm chát trên 1 điện thoại hoạt động cùng 1 lúc được (nghĩa là vào được 2 nick) thì làm thế nào???Anh có thể giúp em tạo ra nó được không. Cảm ơn anh nhiều nhiều!!!

Bạn muốn tạo thêm nhiều phần mềm Symbian từ 1 phần mềm gốc? Đây sẽ là ứng dụng giải quyết tất cả những vấn đề trên

Với phần mềm này các bạn có thể tạo ra vô số những phần mềm khác mà không cần suy nghĩ gì cả:))

Có thể tạo vô số ứng dụng cùng tồn tại và cùng chạy trên 1 Mobile

Hãy khám phá ứng dụng được lập trình trên Python >> Đây là sản phẩm Pro nhất mọi thời đại>:)

anhtamhcm

Chỉnh sửa cuối:

hoanghuy16vn

Cảm ơn anhtamhcm rất nhiều nhiều...! Anhtamhcm quá pro gần như anh em trên diễn đàn cần gì là anh đều đáp ứng hết. Một lần nữa rất cảm ơn anhtamhcm

NGUYENTRANDUNG

Bạn muốn tạo thêm nhiều phần mềm Symbian từ 1 phần mềm gốc? Đây sẽ là ứng dụng giải quyết tất cả những vấn đề trên

Với phần mềm này các bạn có thể tạo ra vô số những phần mềm khác mà không cần suy nghĩ gì cả:))

Có thể tạo vô số ứng dụng cùng tồn tại và cùng chạy trên 1 Mobile

Hãy khám phá ứng dụng được lập trình trên Python >> Đây là sản phẩm Pro nhất mọi thời đại>:)

anhtamhcm

Rất tiếc không thể thực hiện được với ứng dụng của LCG nếu không sẽ có thể giải quyết được time trial của LCG:(

anhtamhcm

Rất tiếc không thể thực hiện được với ứng dụng của LCG nếu không sẽ có thể giải quyết được time trial của LCG:(

Như anhtam đã trả lời ở mục trước, LCG đã nén App trước khi mã hóa:D Ai có trình độ thì lập trình lại>:) mà nếu đã có trình độ như vậy thì chẳng cần dùng pm của LCG>:)

jimmyvn88

ko chỉ có của LCG đâu mà của bọn Handy cung lock mấy cái app luôn. bó tay:-??

anhtamhcm

ko chỉ có của LCG đâu mà của bọn Handy cung lock mấy cái app luôn. bó tay:-??

Sau khi tạo ứng dụng nếu không chạy bắt buộc bạn phải can thiệp vào App để edit. Anh em nào am hiểu sẽ làm được thôi, kể cả pm LCG cũng xử được, còn như các bạn di chuyển Joystick và nhấn phím OK ngồi chờ kết quả... thì chỉ nên dừng ở mức là người sử dụng thôi nhé:D

vokhanhyen

Anh8 có PM này rất lâu rồi các bạn ạ.Trước anh8 có nói và chia sẻ với Vokhanhyen.Nhg vokhanhyen từ chối.Nhg nói thật là anh8 đừng nghĩ j nhé.Không phải vì thấy pm đó ko hay mà chỉ đơn giản rằng vokhanhyen cũng có thể tạo được 1 mới chạy song song với PM gốc(Chủ yếu là python.Mà không phải dùng PM nào cả)Tuy nhiên,nó hơi lâu.Hy vọng rằng bj h đc thử PM có 1-0-2 này của A.Xin cảm ơn.

anhtamhcm

Anh8 có PM này rất lâu rồi các bạn ạ.Trước anh8 có nói và chia sẻ với Vokhanhyen.Nhg vokhanhyen từ chối.Nhg nói thật là anh8 đừng nghĩ j nhé.Không phải vì thấy pm đó ko hay mà chỉ đơn giản rằng vokhanhyen cũng có thể tạo được 1 mới chạy song song với PM gốc(Chủ yếu là python.Mà không phải dùng PM nào cả)Tuy nhiên,nó hơi lâu.Hy vọng rằng bj h đc thử PM có 1-0-2 này của A.Xin cảm ơn.

Đơn giản là Vokhanhyen cũng rất Pro trong lĩnh vực này.>> Đó là sự thật không thể chối cãi. Bằng chứng là bộ Python 3.0 và Module 4.0 cho QD.:D Hy vọng cưng chia sẻ cho anh em những pm hay nhé:D

vokhanhyen

Anh nói quá lời rồi ! em ko dám nhận đâu ! :)Em chẳng biết cái gì cả ngoài việc đang học hỏi Việt hóa và chơi python dưới sự chỉ giáo của anh !Chúc anh có nhiều PM python pro trong này để em còn dùng ké nữa !:p

jimmi_qyu

Hic phải công nhận 1 điều là mọi anh em trên PDA này ai cũng pro nhưng lại rất khiêm tốn.
Một đức tính tốt để cho mọi người noi theo. Thank các anh rất nhiều

HoneyLove

Đơn giản là Vokhanhyen cũng rất Pro trong lĩnh vực này.>> Đó là sự thật không thể chối cãi. Bằng chứng là bộ Python 3.0 và Module 4.0 cho QD.:D Hy vọng cưng chia sẻ cho anh em những pm hay nhé:D

Anh hoặc bạn vokhanhyen có thể cho mình xin link load được ko? Mình đang dùng N-Gage Classic, chắc dùng chung với QD được.

Mình đã load được cái Python 3.0 của bạn vokhanhyen rồi, còn cái Module 4.0 cho QD nữa thôi.

Tks.

anhtamhcm

Anh hoặc bạn vokhanhyen có thể cho mình xin link load được ko? Mình đang dùng N-Gage Classic, chắc dùng chung với QD được.

Mình đã load được cái Python 3.0 của bạn vokhanhyen rồi, còn cái Module 4.0 cho QD nữa thôi.

Tks.

Bạn có thể down bộ modulel của Vokhanhyen tại Đây (anhtam chỉ edit lại một số mã lệnh trong các tệp py để chạy thêm nhiều ứng dụng cho QD):D

vohoangminh

Pác 8 ơi sao cái này tạo ra được ứng dụng mới khi mở lên là bị đơ máy luôn,khởi động lại không được.phải cho thẻ vào pc xóa mới mở máy lại được.E xài con n6600??

saodoingoi142

Moderator
Bạn hãy kiểm tra lại Bộ Python_Libs nhé!!!

Pác 8 ơi sao cái này tạo ra được ứng dụng mới khi mở lên là bị đơ máy luôn,khởi động lại không được.phải cho thẻ vào pc xóa mới mở máy lại được.E xài con n6600??

Thời gian này thành viên tuyến trên như anhtamhcm đã rất lâu rồi vắng mặt để "nghĩ dưỡng" 1 thời gian,cũng có thể anh ấy "cắt phép nghĩ " trên PDA vì bận việc! :-?? Vì vậy bạn nên đọc bài kĩ mà anhtamhcm viết,cũng như các thành viên khác thảo luận về chủ đề này nhé!
Mình nghĩ bạn chưa dùng dc phần mềm này là do bạn chưa cài đúng và cài đủ Bộ Python và Libs cho máy.Vì vậy bạn hãy kiểm tra lại Bộ Python_Libs phù hợp với máy bạn nhé!!!:-?
Bạn hãy tìm và liên lạc ngay 1 số tuyến trên như (nguoiqualoicu;thangnd;nguyentrandung...v.v...). Họ rất kinh nghiệm trong vấn đề này đó!Chào bạn!Chúc bạn sớm thành công...!!!;;)

Chỉnh sửa cuối:

phuonggm

mình cài song song 2 slick và kết quả là vẫn chỉ đăng nhập đc 1 njck
Posted via Mobile Device

hacdongphong

Đúng vậy hôm qua tải về làm thêm một slick nữa nhưng vẫn chỉ vào đc .1 nick
posted via Mobile Device