• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Ứng dụng văn phòng - QuickOffice v6.1.88 (cập nhật trang 22)

Status
Không mở trả lời sau này.

dangduc

Các bác thử tạo trước file excel cái có hàm như cái số đăng kí lich vạn niê bằng excel bạn thử mở lên coi ! nó ra dấu "#" hết liền à ! Bản tiếng anh thì bình thường

xiaohuang

các bác cho em hỏi sao em cài vào máy nó báo lỗi
Nó báo Unable to install
Ko phải hết hạn chứng chỉ hay gì hết]
Em sign rùi nhưng cài vãn ko được

Lỗi của bạn là do Firmware của máy bạn quá cũ nên không update được. Những máy có firmware trước năm 2008 sẽ không Update được QuickOffice. Mình xài cái N73ME, trước đây dùng firmware v4.07.xxx thì ko update được QuickOffice, nhưng khi mình up firmware lên v4.08.xxx thì update vô tư.

Posted via Mobile Device

superbebu

Unable to install . Install base package first .
Lỗi này là lỗi gì thế ạ ? Base package là cái gì , có phải bản quickoffice cũ hơn ko ?

Zenki

Super V.I.P
Lỗi này là lỗi gì thế ạ ? Base package là cái gì , có phải bản quickoffice cũ hơn ko ?
Đọc lại cái này nhé bạn :)

Lỗi của bạn là do Firmware của máy bạn quá cũ nên không update được. Những máy có firmware trước năm 2008 sẽ không Update được QuickOffice. Mình xài cái N73ME, trước đây dùng firmware v4.07.xxx thì ko update được QuickOffice, nhưng khi mình up firmware lên v4.08.xxx thì update vô tư.

xiaohuang

Mình mới phát hiện ra những file Word, Excel, PowerPoint được xử lý bằng OfficeSuite 5 sẽ không mở được trên QuickOffice 6
Posted via Mobile Device

MinhThang

Manager

Bạn nên cài bản thấp hơn sau đó mới update lên bản mới này nhé.Chúc bạn thành công.

vivataba

bạn cho mình hỏi PM này hình như không đọc được font vntime nhi mình cho vào thấy toàn ô vuông hay là vãnphair cài thêm font chữ nữa mình đang dùng n95 cứ tướng nó hỗ trợ cả font VN .

nghong

sao mình dùng N82 vào tìm file .doc bộ nhớ máy thì oki vào thẻ nhớ nó báo Eror Oveflow error ???

4380

Báo cáo các bác là :
Máy N95-8G của em, hack rùi, em cài 1 phát là xong, nó nâng từ bản gốc của máy thẳng 1 phát lên 6.0
Tks các bác

nghong

sao mình dùng N82 vào tìm file .doc bộ nhớ máy thì oki vào thẻ nhớ nó báo Eror Oveflow error ???
mình dùng N82 cũng bị vậy nè không biết sao nữa xoa cũng không được luôn up xuống cũng chạy 1 đoạn báo error

MinhThang

Manager
anh thắng giúp em xoa thủ công băng phần mềm quản lý file được không ạ em Reset rồi xóa không được :(

Dùng Acti file tìm đến đường dẫn xóa triệt để các file của nó.( Đây là ứng dụng cài thêm thôi nhé.)

nghong

Dùng Acti file tìm đến đường dẫn xóa triệt để các file của nó.( Đây là ứng dụng cài thêm thôi nhé.)
hehehe thật sự em không biết đường dẫn đến QuickOffice nó nằm chổ nào trên ổ C/.... :D dùng X-ploer được không anh

Status
Không mở trả lời sau này.