• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Ứng dụng văn phòng - QuickOffice v6.1.88 (cập nhật trang 22)

Status
Không mở trả lời sau này.

4380

theo mình, thì các bác cứ format em nó xong và cài lại cái 6.0 nầy, nó sẽ tự up thẳng lên từ phiên bản gốc trong máy thui
Vấn đề là bộ 6.0 nầy có tương thích hết với các đời máy s60V3 không mà thui
(N95-8G thì ok, mình làm rùi)

dung1291985

Bản cập nhật QuickOffice.Premier.Upgrade.v6.0.263.S60v3.Symbian OS9.1.Unsigned.Full-illusion

Quickoffice 6.0 enables remote file access and bolsters enterprise document security on S60 smartphones
It enables users to remotely access, browse and open files stored inInternet cloud services, such as Apple’s MobileMe iDisk, FilesAnywhereand Box.net, etc. The software also allows access to files on corporatedrives and servers, including Microsoft™ SharePoint™.

In addition, the 6.0 release includes new security featuresforusingencrypted and password-protected Word and Excel documents.Withtheseadditions, Quickoffice continues to drivemobileprofessionalproductivity to new levels. Users now haveunprecedenteddocumentaccess, reducing the need to store files on thephone whileincreasingsecurity to protect documents stored locally.

Quickoffice 6.0 also adds several other new features, includingafilemanager that handles all file types and support foropening,editingand saving back to Zip files. In addition, Quickofficeenablesusers toview charts in Office 2007 Excel spreadsheetsincludingreal-timerecalculation. The software suite is optimized forviewing andediting,and includes superior document ’round-trip’capabilities toretain fileformatting and maintain data integrity.Quickoffice has alsoupdatedits Adobe Mobile Reader for S60 with thelatest Adobe engine,providingfaster response and better handling ofcomplex PDF documents.

DOWNLOAD

Mã:
http://www.mediafire.com/?znnl4wgnumh

nguyenkim

Bản cập nhật QuickOffice.Premier.Upgrade.v6.0.263.S60v3.Symbian OS9.1.Unsigned.Full-illusion

DOWNLOAD[/B][/COLOR]
[/FONT][/SIZE]
Mã:
http://www.mediafire.com/?znnl4wgnumh

Link down ngon lành nhưng khi giải nén thì báo lỗi, giải nén được 2 file, thiếu file quan trọng nhất, Mình down đi down lại 3 lần, nên chắc không phải do mạng mà lỗi file Zip rồi, Dũng kiểm tra lại giúp nha. Tks

Caominh171

Link down ngon lành nhưng khi giải nén thì báo lỗi, giải nén được 2 file, thiếu file quan trọng nhất, Mình down đi down lại 3 lần, nên chắc không phải do mạng mà lỗi file Zip rồi, Dũng kiểm tra lại giúp nha. Tks

Bạn có thể giải nén bằng cách này:
-Tải về
-Mở nguyên file *zip vừa tải
-Trong cửa sổ zip đó,bạn làm như sau
Nhấp phải chuột lên thư mục QuickOffice.Premier.Upgrade.v5.0.32.S60v3.SymbianOS9.1 .Unsigned.Crcked-illusion->Chọn Extract without confirmation
-Thế là giải nén xong:D
Chúc bạn thành công=D>=D>=D>

Chỉnh sửa cuối:

Caonguyen_TF

E đã update được lên bản Quickoffice 6.0.270 nhưng không đăng ký được. Nó cho dùng thử 7 ngày. Các bác giúp E tìm Key với. IMEI:359319020723178

tuancoild

Quickoffice có hiệu ứng transition,mà sao FW n82 hem có ta, bất công quá, nhìn hiệu ứng của Quickoffice mà mong cho FW N82 mau có hix hix

trong283

máy em N81 2G, cài được rồi mà vào không được, báo nào chỉ giáo hộ với

kiwi47

bác nào có unlocde code ko, cho em với, nó toàn bắt em phaỉunlock moi dùng dc
IMEI của em là: 354182025002609
thx nhìu

anhtu_1990

các anh có bộ chuẩn của n81 ko cho em xin với. cái 3.8 ấy. em lục toàn 4r mình mà hok thấy .cám ơn nhiều:|:|:|:|:|

Kojiro

Super V.I.P
các anh có bộ chuẩn của n81 ko cho em xin với. cái 3.8 ấy. em lục toàn 4r mình mà hok thấy .cám ơn nhiều:|:|:|:|:|

Bản chuẩn đi theo fw, bạn up fw là có sẵn rồi mà bản đó ko có chỉnh sửa gì được bạn tìm chi thế :) Cũ quá nên ko có đâu bạn à.

i_love_baby387

Bản chuẩn đi theo fw, bạn up fw là có sẵn rồi mà bản đó ko có chỉnh sửa gì được bạn tìm chi thế :) Cũ quá nên ko có đâu bạn à.

thế với những máy fimware không có bản gốc như máy mình thì sao hả mod!! không có cách nào cài được à:(( đang cần mấy chương trình này mà cài mãi không được, officesuit thì bị lỗi!! thật là đen đủi!!

Kojiro

Super V.I.P
thế với những máy fimware không có bản gốc như máy mình thì sao hả mod!! không có cách nào cài được à:(( đang cần mấy chương trình này mà cài mãi không được, officesuit thì bị lỗi!! thật là đen đủi!!

Bạn thử cài Quick này chưa, tại trang 11 á, thử đi, ko được báo mình mình tìm cái nào đó cho bạn cài.

anhtu_1990

Bạn thử cài Quick này chưa, tại trang 11 á, thử đi, ko được báo mình mình tìm cái nào đó cho bạn cài.
em cần tại vì cài các bản trong 4r mình nó toàn kêu cài bộ chuẩn trước ko à anh ơ. hic

theday1

Mình dùng N81 8Gb, mới update FW lên 21.0.010, đã hack phone
Download bản 6.0.270 về cài, nó cứ bắt phải cài bộ chuẩn trước. Vậy phải cài cái gì vậy? Mong các bạn chỉ giáo!

Status
Không mở trả lời sau này.