• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UNI ROM WM6.1 V32 - Build 19591.1.1.6 (DIAMOND)

whynot

Giao diện rất đẹp, tuy nhiên cá nhân mình nghĩ nếu so với bản PV31 thì bản này có vẻ nặng nề hơn, chạy không mướt bằng PV31, test từ hôm qua giờ chưa thấy bị SR,...chưa thấy phát sinh lỗi gì, chỉ có chạy không được mướt như PV31 thôi...

doibung0

Bản rom này và bản trước thực chất như đã nói là không có gì khác biệt.Chỉ nên up nếu bạn đặc biệt thích giao diện của HTC Diamond!
Thân!!

quang10ntp

Bản rom này giao diện đẹp thật, nhưng thỉnh thoảng cuộc goi đến 30s sau mới hiện số gọi đến là sao nhỉ

1202

Quan trọng em thích cái Dialer Manila thôi . nếu xài bản V31 mà cài thêm Manila dialer thì tốn thêm 6MB bộ nhớ chính:D

tranvuthangv

EM CẢM ƠN BÁC QUANG NHƯNG EM THĂC MĂC LÀ SAO BÁC KHÔNG LÀM ROM CÓ FLASHDISK NHỈ,CÁI ĐÓ TIỆN LĂM MÀ

connguab

EM CẢM ƠN BÁC QUANG NHƯNG EM THĂC MĂC LÀ SAO BÁC KHÔNG LÀM ROM CÓ FLASHDISK NHỈ,CÁI ĐÓ TIỆN LĂM MÀ

Bác Quang sẽ k bao giờ làm Rom có FD đâu bạn ui, tại vì Bác Quang từng nói là làm như vậy để bản Rom ổn định hơn đóa mà