• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UNI WM 6.5 v2 Build 21501.5.0.70 - by xplode

cu_giong

kết quá đi mất mấy bác ơi.vấn đề là ram em nó kém quá.cái chủ đề nâng ram lên 128 thì chưa được giải đáp cụ thể về giá thành và nơi nâng cấp em nó.hichic.thế thì quá buồn

binhaluoi

hix chủ đề lâu roài nhưng cho e hỏi tý đc ko? Rom này mình có thể bỏ bớt ứng dụng ko cần thiết để free ram nhiều hơn đc ko aQuang? nếu được thì bằng cách nào vậy?:(. Up thử => dùng 1,2 ứng dụng là ram còn ~4M àh.

LuongQuang

Super V.I.P
hix chủ đề lâu roài nhưng cho e hỏi tý đc ko? Rom này mình có thể bỏ bớt ứng dụng ko cần thiết để free ram nhiều hơn đc ko aQuang? nếu được thì bằng cách nào vậy?:(. Up thử => dùng 1,2 ứng dụng là ram còn ~4M àh.

Như đã nói ở bài giới thiệu rồi. Rom này gần như chỉ nghịch, chơi, up cho biết thế nào là WM6.5 thôi chứ cài nó để sử dụng lâu dài và phục vụ công việc thì không ổn đâu. Bản này gần như là clean lắm rồi đó, không bỏ được gì nữa. Chính vì vậy mà giờ không còn ai phát triển ROM WM6.5 cho Uni nữa.

Cá nhân mình thì nếu vẫn muốn dùng Uni thì cứ trung thành với WM6.1 hoặc bản của Tomal 8.9 mà sài. Cực good!

binhaluoi

thank a^^, tưởng đâu ko ai trả lời chứ :D, phiên bản nào e cũng có hết rồi, chán cái này thì cài cái kia:D, fomat DOC cũng có luôn :p cài tới cài lui nóa cũng vui đó chứ, nhất là cài bằng máy để bàn:D