• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UNLOCK BOOTLOADER BẰNG HTCDEV

xuanchien

các bác chỉ hộ em unlock bootloader bằng htccdev trực tuến bằng tiếng việt với ạ.tiêng anh em có hạn nên ko giám làm.vì máy của em là chau a.hboot 11..thankkk em dùng win xp.và có phải cài thêm nhũng sof gì lên máy tinh nữa ko ạ

TieuThua

các bác chỉ hộ em unlock bootloader bằng htccdev trực tuến bằng tiếng việt với ạ.tiêng anh em có hạn nên ko giám làm.vì máy của em là chau a.hboot 11..thankkk em dùng win xp.và có phải cài thêm nhũng sof gì lên máy tinh nữa ko ạ
Vào đây http://htcdev.com/ đăng ký 1 tài khoản, rồi làm theo hướng dẫn, nó có hướng dẫn chi tiết từng bước đấy bác.

xuanchien

mình dã unlock đc bootloader.rồi nhưng mình nuốn hỏi là nếu như có fw mới thì có update dc qua ota nữa ko.hay chỉ khi root rồi mới mất chức năng này

Chỉnh sửa cuối:
em cũng vao trang chủ dấy rồi dăng ký tài khoản fee rồi nhưng đọc ko được hiểu lắm làm đến bươc 5 rồi.đến đấy khó hiểu quá nên ko làm tiếp đc.các bác hướng dẫn lại bằng tiếng việt hộ em cái.thankkk
Bác quê đâu vậy, đ[n giản thôi mà. Cố nhìn và độc kỹ là làm được, trừ khi bác nhìn không hiểu gì./