• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Unlock, root, recovery Sensation XL chỉ 1 file duy nhất.

fgc_vn

Tin hot cho anh em Sensation XL

Đã có soft unclock, root, recovery, restore rom ship ..... All in one. Tất cả trong một, chỉ 1 lần cho rất cả :).

Link downloa: http://www.fshare.vn/file/T4B2RT6VWT/

update link Multiupload: http://www.multiupload.com/6G56GWSS0J

Sent from my HTC Sensation XL with Beats Audio X315e

Last edited by a moderator:

vuduyhoang

Cài cho em XE như thế nào vậy bác? @@ cứ dow về rồi cắm USB và chạy thôi à?

vuduyhoang

Híc thì mình hỏi ơr trên thấy bạn post link tưởng của XE.
Bạn giúp mình con XE với
Đã Unlock bằng web HTC nhưng vẫn S-ON
Chả hiều làm gì nữa :((

Sonblack

Super V.I.P
Híc thì mình hỏi ơr trên thấy bạn post link tưởng của XE.
Bạn giúp mình con XE với
Đã Unlock bằng web HTC nhưng vẫn S-ON
Chả hiều làm gì nữa :((

Unlock bằng web HTC là unlock bootloader, dĩ nhiên nó vẫn S-ON là đúng rồi bạn ạ! :D

theviola

Mình làm theo cả cái này lẫn cái Mr Sơn hướng dẫn nhưng chưa unlock đc , chưa biết tạo cái Unlock_code.bin thế nào, Batkid hay AE nào hướng dẫn mình chút.
thanks!

Taki7610

Unlock_GSM
Mình làm theo cả cái này lẫn cái Mr Sơn hướng dẫn nhưng chưa unlock đc , chưa biết tạo cái Unlock_code.bin thế nào, Batkid hay AE nào hướng dẫn mình chút.
thanks!

File Unlock_code.bin sao bạn tạo được X_X, nếu làm thành công các bước trên trang HTC DEV thì bạn sẽ nhận file này trong mail, làm ngay trên web, các bước đều hướng dẫn trong trang web.
Híc vậy bước tiếp theo làm ntn?Bạn giúp mình với.

Sensation XE thì phải vào đây chứ !!!

kutamitsu

Down về rồi mà ko thấy mục recovery ở đâu cả bạn à, mấy cái kia mình làm hết rồi, còn thiếu recovery thôi mà multiupload ko vào đc

Chỉnh sửa cuối:

cu9x

Sao bấm vào Root nó chỉ hiện lên mấy chữ rồi nó đứng ở đâythôi vậy bác, hay là mình fải file nào về nữa, bác hướng dẫn với, với lại kết nối với máy tính theo chế độ nào

Chỉnh sửa cuối:

tinhnongsay_12

các anh ơi! giúp em với, chả là e di unlock con HTC Sensation mở được mạng nhưng lại mất loa, khi liên lac chi bên kia đầu dây nghe thấy minh nói còn minh không nghe được, bật loa ngoài thì lại nói chuyện bình thường. giúp e với nha. thank các bác nhiều.... hoặc gửi hướng dẫn của các bác vào địa chỉ tienn9@gmail.com nha.

tinhnongsay_12

các anh ơi! giúp em với, chả là e di unlock con HTC Sensation mở được mạng nhưng lại mất loa, khi liên lac chi bên kia đầu dây nghe thấy minh nói còn minh không nghe được, bật loa ngoài thì lại nói chuyện bình thường. giúp e với nha. thank các bác nhiều.... hoặc gửi hướng dẫn của các bác vào địa chỉ tienn9@gmail.com nha.

venusian

Moderator

Bạn phải nói rõ là bạn đang dùng Sensation gì. Bản thường hay XE hay XL. Bây giờ chỉ có cách là up lại Rom Ship để kt lại có phải do Rom hay do phần cúng của máy. Nhưng hình như máy lock mà up lại Rom Ship thì nó lại lock lại thì phải :D

tinhnongsay_12

Sensation 4G, em unlck su dung duoc. nhug goi dien khong sd loa ngoai thi chi e noi nguoi ben kia nghe dc va nguoc lai ben kia noi thi em khong nghe dc. giup e voi nha ....hoặc gửi hướng dẫn của các bác vào địa chỉ tienn9@gmail.com nha.