• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UNTIMATE LAUNCH TUYỆT VỜI KHÔNG KÉM...

hip2412

Bạn ơi! có thể cho mình C@ck không ? mình dùng vr 1.2 , không có k3y nên nó không cho phép dùng những chức năng khác..chán ghê

ThanhAn

Bạn nào có xxx của soft này cho tôi xin, tôi đã PM cho "ancola66" 2 lần,mà không thấy hồi âm, thiết nghỉ nếu ko có thì cũng cho biết.

o0oCr4zyxo0o

Hê hê , cái này trông cũng hay hay mà giờ em mới bít ,nhưng so với Ifonz nó thế nào , vuốt có mượt hơn ko ??? :D

Royal08

iStyle... The gesture and finger friendly HYBRID theme... EZ install!

Bộ Phần mềm và theme UNTIMATE LAUNTCH với tựa đề iStyle ( Phong cách I)
Các bạn cảm nhận nhé:D

Các bạn tải về giải nén và cài lần lượt các file *.CAB

DOWNLOAD Tại đây :

[HIDE="Nhấn Thanks để thấy nội dung"]http://rapidshare.com/files/98296951/iStyle.zip[/HIDE]

Em thấy đẹp đấy ! Nhưng sao không Down được vậy ?

thangtv

Bác nào dùng rồi thử hướng dẫn cụ thể hơn chút, mình cài rồi mà sao không ra được giao diện Iphon à

xuandung11a2

Well-Known Member
Các bác ơi ,hiện em đang rất cần bộ icon của Samsung Omnia,vạy các bác có thể up lên diễn đàn bộ icon đó được ko .Rất mong được các bác giúp đỡ.

Chỉnh sửa cuối: