• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Up fimware N73 bị lỗi mong các bro giúp đỡ khẩn cấp ạ

mr_thinhpolo

Nhưng máy mình die đen sì rồi cắm nguồn váo nó còn không nhận cơ mà
để mình thử sạc cho đầy pin xem sao thanks bạn

tuyetha

Nhưng máy mình die đen sì rồi cắm nguồn váo nó còn không nhận cơ mà
để mình thử sạc cho đầy pin xem sao thanks bạn

Hic!Nếu nó nhận nguồn khi sạc thì việc gì bạn phải up die phone.Kiểu này sẽ khó cho bạn làm thành công rồi,ráng lên.Không đc thì mang ra box chạy lại

Posted via Mobile Device

Hoden

Super V.I.P
vẫn chưa xong luôn à .hồi tối tới chỗ not foun là nó nhận phone rồi. bây giờ quan trọng là nó tìm bộ suu tập trên n73 , và nó flash vào. quan trọng là khi ấn nguồn đúng thời diểm

mr_thinhpolo

vâng vẫn chưa xong bác ạ . ấn nguồn đúng thời điểm là khi nào ạ . khi nó báo warning bấm yes 1 cái là nó ra cai cho Power ..... j j do lúc đó em ấn nguồn ngay cũng không được .

mr_thinhpolo

hay tại cái fimware nhỉ .. 2 bác cho em xin cái fimware mới cho con N73 với
em đow trên trang j của nga được file cài .exe cài như mặc định mà ko được

Hoden

Super V.I.P
hay tại cái fimware nhỉ .. 2 bác cho em xin cái fimware mới cho con N73 với
em đow trên trang j của nga được file cài .exe cài như mặc định mà ko được

bạn phải có bản fw cao hơn hoặc bằng bản hiện tại trên phone.vậy là bạn đã cài bãn exe xong tải fw mới về chép vào dưòng dẫn .rồi khi flash phải chọn đúng bản cao hơn.

tuyetha

em chỉ down một bản duy nhất và là bản cao nhất mà cao hơn cái fiware cũ nhiều mà anh.

Bạn dùng nàrim jì đó của anh kjo mà tải file bung về khỏi cài đặt jì cho khỏe

Posted via Mobile Device

mr_thinhpolo

Bó tay rồi không thể làm được . bác nào biết địa chỉ uy tín nào ở Hn bảo hộ em cái em mang máy đi sửa thôi

mr_thinhpolo

Vẫn ở tình trạng như thế bạn ạ . cứ hiện lên bảng Warniing can't make ... IMEi ok rồi nó báo Power .... là mình ấn nguồn nhưng vẫn không thể nào mà lên được

tuyetha

Vẫn ở tình trạng như thế bạn ạ . cứ hiện lên bảng Warniing can't make ... IMEi ok rồi nó báo Power .... là mình ấn nguồn nhưng vẫn không thể nào mà lên được

Quan trọng là bạn thấy phần báo searching phone thì J.A.F có thấy phone kô chứ

Posted via Mobile Device

phambo

Thì bạn phải thử đi rồi bbiết chứ cứ hình như gì nữa,đằng nào thì máy cũng die rồi.
Mình up bằng J.A.F Cho N73 die phone rồi đấy

Posted via Mobile Device

hix!đã lôi N73 Ra thử nghiệm up fw rồi,kết quả tốt hơn hay bò lành chữa bò què.mà bạn đã thử up được bao nhiêu máy rồi thế,chắc có kinh nghiệm lắm.chịu thua,con gái mà............

tsbv1701

theo mình thấy thì up = NSU nguy hiểm thật
nhưng khi up ko nhất thiết là phải đầy pin đâu
như cái của mình lúc up cũng còn có 5 cục pin ak,sau 20phut up xog còn dc 4cuc
quan trọng là thời gian bạn up có lâu ko hay chính xác hơn là mạng có pro ko
nếu mạng chậm thì up sẽ lâu,mà lâu thì dt cũng phải làm việc trong thời gian dài nên có thể hết pin giữa chừng là die

friendship19

Mình cung bị mất kết nối = NSU rồi. Chắc phải mang ra tiệm chạy lại thôi. Thử kiểu gì cũng không thể bật được nguồn. Chán quá! Còn cách nào hiệu quả hơn không các bạn?

hhkkll

Posted via Mobile Device
Bạn up bằng Jaf ở chế độ die phoe xem. Ah wên thử lại lần nữa bằng Nsu xem, xui xui đc thì sao. Nếu hok đc thì mang ra tiệm, chừng 50k.