• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UP ROM CHO DÒNG HTC MAGICIAN

wonbinxin

em úp xong nó cứ treo chữ ò là sao vậy mấy huynh? chỉ cho e biết với toi con ò mini của e rồi

heobovo

hiện tại bản rom nào là phù hợp nhât cho O2 mini vậy mọi người à room 1.3 nó có 1 số phần mềm mà dc cài khi cài rom nếu mình muốn xóa hoặc ẩn nó đi phải làm thế nào

charleskahn271

Cac bac oi. giup em voi.
Con O2 mini cua em , em up rom the nao, ma gio em ko the nao up lai dc, mat han GSM (Radio). khoi dong van binh thuong, van len, nhung ko co song, gio nhu cai may nghe nhac, choi game, vay
bac nao co long thuong giup em nhanh nhanh chuyen nay voi nha.
CAM ON CAC BAC NHIEU< HAU TA CAC BAC SAU>

bilbil

Cac bac oi. giup em voi.
Con O2 mini cua em , em up rom the nao, ma gio em ko the nao up lai dc, mat han GSM (Radio). khoi dong van binh thuong, van len, nhung ko co song, gio nhu cai may nghe nhac, choi game, vay
bac nao co long thuong giup em nhanh nhanh chuyen nay voi nha.
CAM ON CAC BAC NHIEU< HAU TA CAC BAC SAU>

Tôi thấy bản Qtek 1.13 chạy rất ổn định, các bác phải tốn công tìm bản mới rồi trục trặc thế làm gì

lamlcd

Member
mình úp xong bản 1.13 thi mất camera luôn có ai biết sao o chỉ mình với gấp

little

cho em hỏi rom udate download o dau, khi ma em download ở xda www 1.13 không có file romudate?

Tuan1412

cho em hỏi rom udate download o dau, khi ma em download ở xda www 1.13 không có file romudate?

Nếu Rom bạn down về có dạng .exe bạn chỉ cần chạy file đó là xong,hoặc bạn có thể dùng Winzar để extrac ra bạn sẽ thấy file romudate

kilua

Các bác cho em hỏi. O2mini giờ dùng bản rom nào chạy ổn định nhất. Tiện hỏi luôn. Máy em bị hỏng nút power, ko tắt và lock được máy, giờ có cách nào chuyển sang nút khác đc ko?

nguyenvansang

Well-Known Member
xim lỗi nha vì bạn quen tay à nên ko có viết tiếng việt có bản nào mới mà hay ko các bác cho em xin với mỗi ngày em chạy một bản chán quá ha

YagamiRaito

hình như giờ rom cho dòng mày ko dc nghiên cứu nữa hay sao ý mà mãi chả thấy bản rom nào mới cả

luquocviet

up rom cho O2 xda II mini

bác nào biết cách up rom cho thằng này thì giúp em với,em tìm mãi mà chẳng thấy bác nào chỉ dẩn hết.cảm ơn các bác trước nha