• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Up ROM con SamSung sph-M6200?

diemhen_mobile

Thông tin rom em này em đọc trong máy:
Eboot: M6200AD13
PDA: M6200BB20.1400
carier: AG13
OEM: AG13
Phonge: M6200.BA07.0900.KF
em này bản chất sài sphone thì phải vì không có số imei. nhưng bỏ sim ghép thì sài gsm ok. có cao thủ nào lên rom em này lên mw6.1 không ạ. em đi tìm thầy. thank all cao thủ. em thất thủ em này lắm ạ.
em thắc mắc một chút là con này y chang I607, không biết I607 có wifi không, nhưng con của em có wifi. và không biết con này có sài ứng dụng chung với i600 được không ạ, vì em lấy cục pin ra. thấy cái tem nó đề ở trên là SPHM6200
nhưng cách vài dòng nó lại dề SGH-i600. bó tay luôn. vì nếu là i600 thì em bấm số imei nó phải hiện ra. hepl cao thủ gặp rồi giúp đỡ.

Thông tin rom em này em đọc trong máy:
Eboot: M6200AD13
PDA: M6200BB20.1400
carier: AG13
OEM: AG13
Phonge: M6200.BA07.0900.KF
em này bản chất sài sphone thì phải vì không có số imei. nhưng bỏ sim ghép thì sài gsm ok. có cao thủ nào lên rom em này lên mw6.1 không ạ. em đi tìm thầy. thank all cao thủ. em thất thủ em này lắm ạ.
em thắc mắc một chút là con này y chang I607, không biết I607 có wifi không, nhưng con của em có wifi. và không biết con này có sài ứng dụng chung với i600 được không ạ, vì em lấy cục pin ra. thấy cái tem nó đề ở trên là SPHM6200
nhưng cách vài dòng nó lại dề SGH-i600. bó tay luôn. vì nếu là i600 thì em bấm số imei nó phải hiện ra. hepl cao thủ gặp rồi giúp đỡ.
Đảm bảo là máy của bạn là cùng loại với SGH-i600.
Theo mình biết, i600 không có Rom 6.1
Ứng dụng thì dùng chung (Nên chọn ứng dụng dành cho dòng máy có loại màn hình như bạn), bạn cứ install thoải mái, gặp lỗi gì thì cứ HardReset là ok, từ đó hãy tránh xa phần mềm đó ra. :))