• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Up Rom win 6.5 mới!

Status
Không mở trả lời sau này.

romano81

Mình thấy bảo ngày 6.10 có rom 6.5 chính thức cho 1 số dòng máy HTC upgrade free. Mọi người cho mình hỏi làm sao có thể up được vậy. thanks

badboyhp8x

tình hình là vừa up ship r0m 6.5 of vodaphone Đức :
RUU_Topaz_S_Vodafone_DE_2.16.162.1_Radio_Sign_Topa z_61.44tc.25.32_4.49.25.17_Ship.exe

ưu điểm : bản chính thức , giao diện màu đỏ đẹp , ưa nhìn ko dối mắt , thao tác thông minh , ko dườm rà như bản 6.1 hay bản cook 6.5
NHược : 1 số phần mềm ko tương thích ( e hay dùng phần mềm tiếng Trung ) , ngôn ngữ Đức hơi khó dùng , phần mạng GPRS không tự động cài , chắc phải cài thủ công

Nếu ko vào GPRS đc chắc phải cài lại bản khác

dylanx

tình hình là vừa up ship r0m 6.5 of vodaphone Đức :
RUU_Topaz_S_Vodafone_DE_2.16.162.1_Radio_Sign_Topa z_61.44tc.25.32_4.49.25.17_Ship.exe

ưu điểm : bản chính thức , giao diện màu đỏ đẹp , ưa nhìn ko dối mắt , thao tác thông minh , ko dườm rà như bản 6.1 hay bản cook 6.5
NHược : 1 số phần mềm ko tương thích ( e hay dùng phần mềm tiếng Trung ) , ngôn ngữ Đức hơi khó dùng , phần mạng GPRS không tự động cài , chắc phải cài thủ công

Nếu ko vào GPRS đc chắc phải cài lại bản khác

Bác chơi chi tiếng Đức nhở, có ROM ship T.A trên trang chủ của nó lâu rồi mà

Status
Không mở trả lời sau này.