• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UP ROM WM6.0 CHO HTC PROPHET - Old

Status
Không mở trả lời sau này.

langtuvn7

WM 6 ơi, sốt ruột quá. Cái ông MS lề mề thật.

em cũng sốt ruột kô kém j bác đâu
nếu bác thik bản của bác nghianga thi có thể load tại đây
nói chung thì bản này cũng chưa ổn định lắm .. còn nhiều bất cập hè hè.... tốt nhất nên up lại bản 3.3.12 về dùng ( bác nào có upload lại cho anh em với ^^ )

cuonguq

Mình up thử rồi nhưng thấy WM6 có vẻ ko ổn định lắm, nên quay về lại WM5.

nthvnn

các bác tim trên trang chủ của microsoft co bản chính thức roi đấy nhưng mình không biết down ở đâu cả

sadwind5117

Em up thành công bản của bác nghianga rồi nhưng ko hiểu sao vô contact với Window Live Messenger thì nó nháy lên màn hình của chương trình rồi trở lại ban đầu
Tức là ko vào được 2 cái đó.Ko vào được WLM thì còn đỡ nhưng ko vào được contact thì khó xử wé.làm sao bây giờ

tristar

Chưa có đâu, chỉ "Introducing Windows Mobile 6", cho mọi người xem để mà ngồi chờ đỡ sốt ruột thôi.

AnhTu

Super V.I.P
Em up thành công bản của bác nghianga rồi nhưng ko hiểu sao vô contact với Window Live Messenger thì nó nháy lên màn hình của chương trình rồi trở lại ban đầu
Tức là ko vào được 2 cái đó.Ko vào được WLM thì còn đỡ nhưng ko vào được contact thì khó xử wé.làm sao bây giờ

Hard Reset sau khi up, không nên dùng backup contact của bản rom trước bạn ạ.

langtuvn7

Các bác thử rom clean này xem sao, mình đang test thử cũng tạm ổn
http://rs23.rapidshare.com/files/17953287/smart1_wm6_pp8mb.exe
Vào trang trên click free download sau đó đợi một lát nhập các ký tự yêu cầu trên hình rồi nhấn vào nút download from...bên cạnh là ok.

bác cho em hỏi nguồn gốc xuất xứ của bản Rom này với ạ ^^
bác đã test rồi có thấy lỗi gì kô >.<
mấy hôm nay up đi úp lai wm6 với cả wm5 mệt wa ^^
Bác Bill Gate làm ăn lề mề quá ^^

Chỉnh sửa cuối:

sadwind5117

Em cũng bị đứng ở màn hình khởi động khi up bản smart1
Lên bootloader được nhưng activesync ko nhận giờ phải làm sao??

Huycl2507

Em cũng bị đứng ở màn hình khởi động khi up bản smart1
Lên bootloader được nhưng activesync ko nhận giờ phải làm sao??

Khi bạn vào Bootloader Sync máy, trên PC biểu tượng kết nối với máy k sáng đâu nhé,nhưng thực chất nó vẩn Sync đấy:D

Huycl2507

Hic bác nói có sync nhưng em thử up lại thì ko copy được

Bạn thử Reset máy lại,tháo dây Sync ra nhé.Rồi vào Bootloader cắm Sync vào xem (biểu tượng Sync ở khay PC k sáng).Trước mình cũng nghĩ như bạn Sync k sáng = k kết nối,nhưng vẫn Up Rom được đùng đùng đó:D

Status
Không mở trả lời sau này.