• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Update Game Polarbit

ronaldo07mu

Mới kiếm đc game này:

Video chơi trên X6:

[video=youtube;As2s-MRWC64]http://www.youtube.com/watch?v=As2s-MRWC64[/video]

Download: http://www.megaupload.com/?d=17XBV69Y

Nếu có vi phạm thì mod move dùm em :D

ndktnokiaxp

game chơi trên 5800 đồ họa xấu, nhưng rất mượt, chắc khi cài game nó tự chỉnh cấu hình hay sao ấy, chơi rất mượt, kệ vậy cũng được rồi, rất tự hào vì là 1 trong những người sử dụng 5800 đầu tiên khi vừa ra lò hjhj. rất thích PDA việt, chúc mọi người gặp nhiều may mắn và thành công trong cuộc sống...........

KXT1989

Cái game Polarbit Raging Thunder sao down vê cài trên 5800 k dc vậy.bi báo la file lỗi

Shogunlongpda

Game ban máy bay khó diêu khiên quá,ca cái dua canô nua,chi môi toonwar,dua xe voi ironsight là ôn,ban nao choi duoc chi mình voi.

Cleonardo

Ko hiểu sao mình pị páo lỗi cập nhật,dù trog máy ko càj,có khi nào vướg fjle nào đó còn trog máy,aj pít chỉ dùm mình fát.cám ơn.

vipcan

bác nào có game iron sight hay game cannonBall khôg mấy game ý đỉh cao phết :p

nhok_dk

cài vào nhấn vào game , giật 1 phát văng như bao lần cài game porlabit , ai giúp với . mình dùng c5-03 :(

cune

cài vào nhấn vào game , giật 1 phát văng như bao lần cài game porlabit , ai giúp với . mình dùng c5-03 :(

Mình cũng dùng C5-03 và cũng chưa bao giờ chơi được Game Polarbit. Bạn nào có thể Share bản GameApi chuẩn viết cho C5-03 được không T.T

bobomax

chủ topic ơi, bạn có game Global race cài mặc định trong 5800 và 5530 không? hình như nó là phiên bản trước của raging thunder 1.5 đó. Mình tìm hoài trên mạng mà chỉ có bản của V3 thui, nếu có share cho mình với nhé! Thanks