• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Update Game Polarbit

tobe24

toonwarz : ủa vậy cái trên ovi không phải full àh , vậy mà mình mừng như điên,àh mà game này khi chơi không được đẹp như trong hình phải không hay tùy phần mềm
Tùy máy bạn a, máy 5800 sao đẹp = X6 được, mấy ảnh hay video đều là chụp trên X6 hết. Nếu thấy tối quá thì tăng độ sáng màn hình nên, không tồi đâu.

HALF1369

Tùy máy bạn a, máy 5800 sao đẹp = X6 được, mấy ảnh hay video đều là chụp trên X6 hết. Nếu thấy tối quá thì tăng độ sáng màn hình nên, không tồi đâu.
em xài n97 mừ , mà cũng thanks anh , bản anh cho giống bản trên ovi đó ^^

tobe24

mình cũng bị như vậy. trước giờ có chơi game này bao giờ đâu

Mình cài có làm sao đâu bạn, bạn thử gỡ bỏ lại toàn bộ rồi cài từ đầu xem,nên vào phần gỡ bỏ cài đặt xem file gameAPI còn không, nếu còn thì xảy ra xung đột nó báo lỗi là bình thường.

binhseu

Vì symbian là của nokia mà bạn, cố gắng đợi một thời gian đi, mà tôi thấy trên omina có nhiều game khủng lắm mừ.

Nokia khôn lắm, 1 phần tại gian hàng ứng dụng của Nokia đa dạng nên cuốn hút các hãng game hơn, chia chác % dễ hơn. Nếu cho cả i8910hd nữa thì mấy con s60v5 của Nokia bán cho ai

tobe24

Nokia khôn lắm, 1 phần tại gian hàng ứng dụng của Nokia đa dạng nên cuốn hút các hãng game hơn, chia chác % dễ hơn. Nếu cho cả i8910hd nữa thì mấy con s60v5 của Nokia bán cho ai
Ovi chạy theo Apple không kịp, ứng dụng của nokia đâu phải đa dạng. Samsung cũng có gian hàng riêng của mình mà, tại chưa chú tâm phát triển nó thôi. Ai dùng samsung đành phải chờ vậy.

tinhbuon84

Mình thấy tất cả các game năy đều chơi đc online tuy nhiên chj chơi đc nêu có wifi tuy nhiên minh cung có thể chơi qua 3G,2G nếu mắy bạn cài phần mền phat Wifi đã có post trong box ứng dụng rồi nha hình như là Joikuspot.mây trò năy choi online rât hăy mjnh thic chơi trò Toonwar nao moj người vào thử tài nhé

duckimvn

Ặc, 2 game khác nhau mà bạn.

vậy mình cài toàn báo lỗi cập nhật là sao?:O down trên ovi về cài cũng thế:-??
hay phải gỡ cái toowarz và cái ASquadron rùi cài cái này trước nhỉ

Chỉnh sửa cuối:

batousaiyoyo

Các Game Polarbit chạy đều rất mượt và cảm biến gia tốc, đồ họa và âm thanh rất tốt,tuyệt hơn cả game gốc trong máy.