• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Update] Game Zenonia 1.7 cho WM

anhthai

Yêu cầu:
Pocket PC Windows Mobile 6.5
Pocket PC Windows Mobile 6.1
Pocket PC WVGA (800x480 480x800) chưa test màn hình khác các bác thử test rồi cho ý kiến.

Hình minh họa:

Video:
[video=youtube;fk9MCxxFdlY]http://www.youtube.com/watch?v=fk9MCxxFdlY[/video]

Trích dẫn:

The legendary journey has begun! It's time to explore the dungeon of mystery and choose your destiny in the world of ZENONIA!"

Description:
ZENONIA: A classic action RPG slashes its way to mobile. The story is about a young boy on a legendary journey exploring the dungeons of mystery, trying to figure out what happened in his past. The game features anime style graphics as you play numerous quests following an epic story. You can learn active and passive skills with astonishing effects. Obtain hundreds of items and weapons that can be found. Choose your own destiny by making key decisions that lead you to a path of good or evil. With climate changes such as rain, snow, and heat along with a day and night system, feel hunger when you run low on food and watch out for encumbrance by carrying too many items; a variety of different effects to increase the reality of the game. Enjoy this beautiful RPG, which offers three different classes with more than 40 hours of game-play!

Features:
Numerous quests with an epic story with anime style graphics
Various skills with stylish effects
Hundreds of unique items and weapons
Innovative elements reflecting real life
Long play time over 40 hours

LINK TẢI

1107

nếu có game này bằng tiếng việt hì còn gì bằng, anh em nào rành về việt hóa, dịch dùm em game này được ko6. tahnks

magicQ

hình vỡ khi dùng HD2 là đúng rùi, 4.3 inch thì chắc chỉ game HD là ko vỡ thôi. Quang trọng là nó có thêm chức năng exit game ko? Vì cứ thoát = task manager mãi thì cũng ko hay, vào game lần 2 lần 3 tới chữ loading là tự out ra ngoài, mình đã test thử trên HD2 của mình (reset lại máy thì hết nhưng nhìn muốn nản nếu cứ vậy mãi).

vanthai1592

hình vỡ khi dùng HD2 là đúng rùi, 4.3 inch thì chắc chỉ game HD là ko vỡ thôi. Quang trọng là nó có thêm chức năng exit game ko? Vì cứ thoát = task manager mãi thì cũng ko hay, vào game lần 2 lần 3 tới chữ loading là tự out ra ngoài, mình đã test thử trên HD2 của mình (reset lại máy thì hết nhưng nhìn muốn nản nếu cứ vậy mãi).

ôi HD2 như thế thì sao em dám thử game này chứ

magicQ

ôi HD2 như thế thì sao em dám thử game này chứ

nhưng nếu bác thử rồi thì ko muốn remove nó đâu :D hehehe game cực đỉnh đấy :D trước mình chơi món này trên iphone tới hư wifi luôn là biết rùi đấy :D

ducthuan113

Active Member
Game đã cập nhật chức năng exit và phím ảo cho máy không có phím cứng, máy mình có phím cứng thì lại thấy nó hơi dư, phải chi có chức năng bật tắt phím ảo :( game này chơi rất hay đấy, tội cái 3 ngày là phá đảo :(

NokuaN70

Well-Known Member
Kaiser chơi tốt, chỉ tội cái bàn phím ảo che mất mấy góc màn hình. Nên cũng giảm bớt hứng thú :D:D. Game này trên Kaiser load rất nhanh, HD cấu hình khủng vậy mà bó tay với em nó ah?

vanthai1592

Kaiser chơi tốt, chỉ tội cái bàn phím ảo che mất mấy góc màn hình. Nên cũng giảm bớt hứng thú :D:D. Game này trên Kaiser load rất nhanh, HD cấu hình khủng vậy mà bó tay với em nó ah?

Đã test trên HTC HD2 màn hình ảnh vẫn đẹp Loading rất nhanh mời các bạn chơi

hatnaf

wvga bạn test trên máy nào vậy?tp2 của mình không chơi được game này.

touch pro 2 verizon chạy tốt mà, game chơi ngon nhưng tiền ít quá, khó chơi ghê :(. ai biết cách hack tiền ko

ducthuan113

Active Member
touch pro 2 verizon chạy tốt mà, game chơi ngon nhưng tiền ít quá, khó chơi ghê :(. ai biết cách hack tiền ko

Cái này chơi từ từ mới hay bạn à, chơi hack chán kinh khủng luôn, mặc dù không biết hack :))

NokuaN70

Well-Known Member
Muốn hack game chăng? Có ngay, vô Google search phần mềm Pocket Game Spy, nó có hướng dẫn cách hack luôn, nhưng nó chỉ cho xài có 100 lần. Tìm thuốc thì không có, hơi buồn tí. Đã test OK cho những game sau: Zenonia, Dungeon and Hero, Resco Defender v.v...thậm chí game Java cũng hack dc luôn.

emxinhang

mình không biết có phải là do xung đột với soft nào trong máy không nhưng đúng là tp2 t7373 của mình không chơi được game này.cứ click vào icon là nó out ra màn hình chính luôn.chán!

djtrungkien

Ai ko chơi trên QVGA được thì tải File đính kèm dưới đây giải nén và chép đè!

recyclebjnX

Mình thì k thích Iphone vì hđh của nó nhưng lại khoái cái Zenonia 2 của nó quá. Nếu có Zenonia 2 cho WP7 thì tuyệt cú mèo. ^^