• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UPDATE iCommando Full v2.0.0

ninjarock3002

Version: 2.0.0
Description
-ICommando a shooting game, the story happened in the 1980s, a group of terrorists hijacked a U.S. air force C - 130 transporters, and plans to sell weapons on transport organization, you N.A.M.D Nigeria were sent to Nigeria, sniper terrorists.
Game features:
-More than 40 - realistic weapons and 20 wounded
- perfect story, high quality images
6-12 kinds tasks, the enemy

[video=youtube;s8Uo0JErJXw]http://www.youtube.com/watch?v=s8Uo0JErJXw[/video]
[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?fs40341k3k3la9q[/DOWNLOAD]

yeugapnganlanhon

Mình đang xài bản v1.1.0,đã down data rùi, giờ mình cài đè bản v2.0 này lên rồi mở wifi thì tự động nó cập nhật data hay seo dzậy các bạn? Các bạn vui lòng chỉ dùm mình nhé! Thanks!

socker

xin cái code để chơi được bro ơi, mình có bản icommando 2.6.1 mà ko có code nên chẳng chơi được j cả.

nnq_mm

Sao khó chơi thế nhỉ. ngay màn đầu tiên chơi 2 ngày rôi mà không qua. Em cứ nhắm và bắn bọ lính thì cái thanh level progress tăng dần lên, nhưng mình cứ bị nó bắn và máu tụt xuống mà không có cách nào tránh được. Thanh level progress chưa kịp tăng lên 100% thì đã chết rồi.

Các bác hướng dẫn chơi giúp nhé, chơi 2 ngày rồi không qua cú quá

chamcham737877

Sao khó chơi thế nhỉ. ngay màn đầu tiên chơi 2 ngày rôi mà không qua. Em cứ nhắm và bắn bọ lính thì cái thanh level progress tăng dần lên, nhưng mình cứ bị nó bắn và máu tụt xuống mà không có cách nào tránh được. Thanh level progress chưa kịp tăng lên 100% thì đã chết rồi.

Các bác hướng dẫn chơi giúp nhé, chơi 2 ngày rồi không qua cú quá
bắn mấy thằng ở gần trước, càng gần damage nó càng cao

yeugapnganlanhon

Mình đang xài bản v1.1.0,đã down data rùi, giờ mình cài đè bản v2.0 này lên rồi mở wifi thì tự động nó cập nhật data hay seo dzậy các bạn? Các bạn vui lòng chỉ dùm mình nhé! Thanks!

hatnaf

Game nhìn hay quá, có bác nào có link data cho e xin với. ko có mạng chả dow dc :(