• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Update]Siêu dịch 1.83

NGUYENTRANDUNG

Nếu google dịch thất bại siêu dịch cho phép bạn tìm kiếm mã nguồn từ các trang web China, thêm lựa chọn thiết lập dịch online cho google

payken

siêu dịch 1.82 mới ra lò mà hôm nay đã có 1.83 rồi, nhanh thiệt

hihoha

Well-Known Member
Nếu google dịch thất bại siêu dịch cho phép bạn tìm kiếm mã nguồn từ các trang web China, thêm lựa chọn thiết lập dịch online cho google

Vẫn chỉ là chỉnh sửa trong phần dịch online thôi nhỉ.Chưa có thay đổi gì đáng kể:(

n2ln2l

Thôi để mai dùng bản 1.84 luôn cho rồi.Hôm qua 82 hôm nay 83.Cài rồi gỡ mệt quá hì hì

Hôm ni hay thiệt. Mơi lên PDA việt tỉa cái 1.832 về cài vào dùng thử bây giờ vô lại thấy 1.84 rồi. Nhanh như siêu bão vậy.Phải cài thử tiếp thôi
Một cái hay nữa là khi hồi cũng vào một chủ đề gì về "Cua gái" đó thấy các mem nối rất nhiều về tuyetha nay lại thấy gửi bài ở đây.
Hay thật đó.
Xin chào : TUYETHA:D

saodoingoi142

Moderator
Posted via Mobile Device Các bạn nói chuyện riêng,lạc đề hơi nhiều rồi đó hơ!Làm ơn dừng ở đây thôi!Khiếp!Thấy gái là típ cả mắt lại thế thì làm sao mà Siêu với chả Dịch nữa hả trời?! NgTrDung này !Với những Siêu dịch lần sau nếu chúng dc phát triển thêm hay cập nhật mới nội dung, nếu dc thì mong bạn hãy gộp những cái đó lại thành1khối lớn rồi cập nhật luôn.Để anh em khỏi kêu la om sòm như trên!!!

n2ln2l

Nếu thấy không cần thiết thì không dùng!

Có ai kêu không cần thiết đâu. Chỉ có điều là cập nhật qua nhanh làm trở tay không kịp đó mà. Cả tuần đi làm suốt trang thủ thứ bảy, chủ nhật ở nhà vọc tí chơi mà chưa kịp phá thằng này thì thằng khác đã xuất hiện thế mới bùn chứ =))

n2ln2l

Posted via Mobile Device Các bạn nói chuyện riêng,lạc đề hơi nhiều rồi đó hơ!Làm ơn dừng ở đây thôi!Khiếp!Thấy gái là típ cả mắt lại thế thì làm sao mà Siêu với chả Dịch nữa hả trời?! NgTrDung này !Với những Siêu dịch lần sau nếu chúng dc phát triển thêm hay cập nhật mới nội dung, nếu dc thì mong bạn hãy gộp những cái đó lại thành1khối lớn rồi cập nhật luôn.Để anh em khỏi kêu la om sòm như trên!!!

Nhiều lúc phải tranh thủ tám chút chứ bác. Chỉ tám không là Xì pam nhưng đây là kết hợp mà :)) chắc không phạm luật:D.
Bác này cũng hay lạ, thấy gái sáng mắt mới đúng. Nhưng công nhận đề nghị của bác với NTD rất hay, gộp lại như thế mọi người dễ dàng tìm kiếm và tập trung nữa. Ngoài gộp Siêu dịch ra cũng nên gộp Sisboom và Symbol nữa. Nối vậy có gì không phải hai bác bỏ quá cho nhé :D

NGUYENTRANDUNG

Nhiều lúc phải tranh thủ tám chút chứ bác. Chỉ tám không là Xì pam nhưng đây là kết hợp mà :)) chắc không phạm luật:D.
Bác này cũng hay lạ, thấy gái sáng mắt mới đúng. Nhưng công nhận đề nghị của bác với NTD rất hay, gộp lại như thế mọi người dễ dàng tìm kiếm và tập trung nữa. Ngoài gộp Siêu dịch ra cũng nên gộp Sisboom và Symbol nữa. Nối vậy có gì không phải hai bác bỏ quá cho nhé :D

Sory vẫn giữ ý định không thay đổi vì một số lý do riêng.

Chỉnh sửa cuối:

saodoingoi142

Moderator
Mình thì sao cũng dc....!!!

Sory vẫn giữ ý định không thay đổi vì một số lý do riêng.

Mình thì sao cũng dc,chỉ vì thấy các thành viên khác kêu la về việc Update nhiều quá làm trở tay ko kịp,nên mình mới mạo muội thử nói ý kiến đó xem sao thôi!Chứ nếu đã là vì lý do nào đó ko thay đổi thì dĩ nhiên mình phải tôn trọng việc vẫn giữ ý định ko thay đổi của họ rồi!!!Vậy nha!;;)
Mà các bạn khác theo mình cũng nên tôn trọng cách nghĩ của người gửi bài,bởi Update bài cũng là 1 cái hay đó chứ!Nhiều cái mới bổ sung hay hơn cái cũ,ổn định hơn cái cũ!Và giúp ta kiểm soát dc phần mềm phát triển tới đâu nữa chứ!Nếu các phần mềm mà ta chưa dùng hết khả năng thì cứ từ từ mà thử,sau khi thử hết thì Update sau cũng dc có sao đâu!!!Bởi ko ai hối mình cập nhật cả mà!!!Điều này chỉ có tùy thuộc vào bạn mà thôi...!!!;;)8-|:):p