• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Update v1.9(1)]Facebook Touch Qt v1.80 Signed s^3 anna belle Retail

duylinh27884

Moderator
FacebookTouchQt v1.38 s^3 anna belle UnSigned-Retail by Duylinh27884

Chào mừng bạn đến với phiên bản cải tiến mới các ứng dụng phổ biến của Allstar Software's.
Facebook Touch Qt là một ứng dụng giúp bạn vào FB cho nhu cầu duyệt FB ngay trên điện thoại di động của bạn.
Lưu ý: không hỗ trợ Nokia E6

Mới trong v1.38:

LINK DOWNLOAD
-------------------------------

Facebook Touch QT v1.80 S^3/Anna/Belle by Allstar 12345

Chỉnh sửa cuối:

HaiNgon

Có cài được cho windows mobile 6.5 không bạn mình dùng HTC HD có face nhưng toàn can't connec mặc dù vẫn vào mạng bình thường

duylinh27884

Moderator
Có cài được cho windows mobile 6.5 không bạn mình dùng HTC HD có face nhưng toàn can't connec mặc dù vẫn vào mạng bình thường
Ứng dụg này viết cho hệ điều hàh symbian nên windows mobile ko cài đc bạn à,bạn có thể qua box windows mobile tìm ứng dụg thích hợp để cài

MinhThang

Manager
Soft hỗ trợ mạng xh thường được cập nhật nhanh nhất hiện nay.

tuan586

Member
trang upfile.mobi có bị die link không anh mà sao e thấy nhiều ng dùng vậy?

duylinh27884

Moderator

Có chứ e,nếu đăng ký 1 tài khoản thì file e up lên sẽ được lưu ở đó 1 năm,sau 1 năm nó sẽ tự xóa file,nếu ko đk tài khoản thì file sẽ bị del sớm hơn.Trang đó dễ up cũg như dễ tải bằng mobile nên mọi người thích

MinhThang

Manager

Tiện cho những người dùng mobile tải file, còn die hay không thì mình thấy cũng như các hots free khác thôi.

tuan586

Member
Có chứ e,nếu đăng ký 1 tài khoản thì file e up lên sẽ được lưu ở đó 1 năm,sau 1 năm nó sẽ tự xóa file,nếu ko đk tài khoản thì file sẽ bị del sớm hơn.Trang đó dễ up cũg như dễ tải bằng mobile nên mọi người thích

lưu 1 năm thì hỏng hết a ơi.

duylinh27884

Moderator
Facebook Touch Qt v1.60 Signed Retail Dulinh27884

Changelog:

Nút di chuyển nổi (nhấn lâu lên nút để nhảy lên trên)
Cải thiện phóng to hình ảnh
Thêm khóa nội dung
Bổ sung tính năng bảo mật di chuyển
Thanh công cụ tốt hơn
Nhấn lâu trên nút Home để đi đến trang chủ FB

LINK DOWNLOAD